[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
対応OS:Windows Vista/7/8/8.1 日本語版 ●CPU:Corei3 以上(必須:Core2Duo 2GHz相当) ●メモリ:2GB以上(必須:1GB)

rồi thôi xong xin được vĩnh biệt các tình yêu máy nhà mình Win xp....

mavuong@

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
cho hỏi tí về cái game LAEA MEMORIA , 2 cái skill ALL-OUT và 1>2 skill phối hợp đặc biệt của CELICA dạo đây tự dưng ko xài được cái nào , mặc dù đã đầy năng lượng :123: , mình đang tới con ABEDOS thấy trên youtube nó vẫn xài được mấy skill đặc biệt này , cho mình hỏi cách để kích hoạt lại mấy skill này sao ạ :55:

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1
Vậy lão muốn ta chết sớm à ::198:
chơi eroge thì chọn 1 con tầm 5 - 6 tr là ok
ngộ dùng con pen4 ram 1gb để chiến kamidori -> tenbin vẫn mượt , mỗi cái bật ith lên thì hơi lag , lúc vào gamplay để minimize là xong :sheep:
mấy game của eternal từ corona trở về trước chiến mượt luôn nhé (makeup), thậm chí fang luôn cả blad sky +Material Brave nữa =))

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
対応OS:Windows Vista/7/8/8.1 日本語版 ●CPU:Corei3 以上(必須:Core2Duo 2GHz相当) ●メモリ:2GB以上(必須:1GB)

Giờ VN đa phần yêu cầu Win 7 trở lên mà tưởng thím đã chơi game 2015 của EU rồi chứ :135:
cho hỏi tí về cái game LAEA MEMORIA , 2 cái skill ALL-OUT và 1>2 skill phối hợp đặc biệt của CELICA dạo đây tự dưng ko xài được cái nào , mặc dù đã đầy năng lượng :123: , mình đang tới con ABEDOS thấy trên youtube nó vẫn xài được mấy skill đặc biệt này , cho mình hỏi cách để kích hoạt lại mấy skill này sao ạ :55:
Do chưa tắt cái chế độ Summon Atk:119:

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12

cấu hình máy bác ra sao mà ko cài được win 7 vậy ? post lên cho anh em tư vấn nâng cấp bổ và rẻ , nếu ram ít thì nâng thêm 1 gb là ok , ram giờ rẻ khoảng vài trăm ngàn , cpu thì mới mắc hơn

Status
Not open for further replies.