[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
3 turn mà không chết boss thì xuống hậu phương cũng bằng thừa. mỗi con atack lên cao nhất cũng chỉ 15 hoặc 16.
không biết làm cách nào để vô hiêu đòn block hoặc tăng atack mỗi con lên 20

có ai đang chơi cái này thì úp sọt con boss này giúp mình với(trong save 25)
https://drive.google.com/file/d/0B3_ONRclQMXAdExoRkVjQnB0TU0/view?usp=sharing

Con boss hình trên bạn dùng đúng bài nhưng sai cách =)) bạn bắt buộc - bắt buộc phải gắn nhẫn và nhẫn bèo lắm - bèo lắm là +4 cho mấy lá bài và phải có thêm mấy con có skill bắn tỉa -1HP từ backline HOẶC skill Leader nào gây Damage

Còn ko thì phải nhẫn +6 , khỏi kỳ kèo mặc cả :157: đồ xuyên block mình ko xài nên ko ý kiến

Ko dc như trên thì đợi thu thập đủ đồ, New Game ++ , có thêm Leader xịn thì quay lại

kimgia

Member
Reaction score
2
Credits
0
mình cài Kami No Rhapsody gặp phải tình trạng khó hiểu như thế này:
đầu tiên mình cài game và cài ap01 rồi copy cả fix lỗi vào nữa thì vẫn chơi bình thường nhưng cứ copy cái interface patch với name patch là đứng hình không chơi được.
ai biết cách khắc phục chỉ mình với

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
mình cài Kami No Rhapsody gặp phải tình trạng khó hiểu như thế này:
đầu tiên mình cài game và cài ap01 rồi copy cả fix lỗi vào nữa thì vẫn chơi bình thường nhưng cứ copy cái interface patch với name patch là đứng hình không chơi được.
ai biết cách khắc phục chỉ mình với
Có thể do cái interface patch, name patch không tương thích với ap01 nên không chạy game được (Bản interface patch với name patch cũ quá hay gì đó ...). Mình đã từng bị kiểu như vậy rồi :v

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
game shokoku aterial cần new game cho tất cả các end . hay chỉ cần new game cho 3 route nhỉ?
có nhiều chỗ trên bản đồ mà không tới được. khôn biết làm thế nào để đến

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
game shokoku aterial cần new game cho tất cả các end . hay chỉ cần new game cho 3 route nhỉ?
có nhiều chỗ trên bản đồ mà không tới được. khôn biết làm thế nào để đến
Không cần thiết, nhưng mà nếu như bác NG thì nó sẽ cho đem đám bài + item từ cái save FIN game sang

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
Chổ nào ko đến đc :179:
ví dụ như chỗ này nè. còn rất nhiều chỗ khác nữa ,không biết có cần phải mua card nào có skill dịch chuyển đó không nữa

Không cần thiết, nhưng mà nếu như bác NG thì nó sẽ cho đem đám bài + item từ cái save FIN game sang
biết là vây. nhưng sau khi end 1 lần có 1 card cost 6 của 1 heroine, sau đó lại load lại chỗ chọn end để lấy 1 card cost 6 khác . sau đó newgame thì có đủ tất cả card cost 6 đã kiếm được của từnd end không nhỉ?

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
ví dụ như chỗ này nè. còn rất nhiều chỗ khác nữa ,không biết có cần phải mua card nào có skill dịch chuyển đó không nữa

biết là vây. nhưng sau khi end 1 lần có 1 card cost 6 của 1 heroine, sau đó lại load lại chỗ chọn end để lấy 1 card cost 6 khác . sau đó newgame thì có đủ tất cả card cost 6 đã kiếm được của từnd end không nhỉ?
Cái chỗ bị lock trong shop thì quên rồi.
Hình như phải clear hết arena mới vào được.

Mỗi lần End chỉ lấy được 1 card thôi.
Load lại End lấy card # thì khi clear + save sẽ mất card cũ.
Muốn đủ hết thì clear tất heroine =))

Status
Not open for further replies.