[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

satthu789

Member
Reaction score
5
Credits
0
xin lỗi đã chen vào nhưng cho hỏi về Shoukoku có cái hướng dẫn chơi ko ạ :148: , hay có cái list hướng dẫn kết hợp bài để tăng attack hay hp gì đó cũng được :201: ,mình thích tự cày ko thích xài file save, nên gặp bộ bài xác chết khá mạnh , mà bài của mình khá yếu :127: , vậy làm sao khắc chế bộ bài xác chết này vậy :151: , thua hoài nên hơi ức chế :146:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
làm phát Vạn Kiếp Bất Phục đi :148:
Thôi con chiên trung thành của thánh điện thì ko nên dùng cách đó :113:

xin lỗi đã chen vào nhưng cho hỏi về Shoukoku có cái hướng dẫn chơi ko ạ :148: , hay có cái list hướng dẫn kết hợp bài để tăng attack hay hp gì đó cũng được :201: ,mình thích tự cày ko thích xài file save, nên gặp bộ bài xác chết khá mạnh , mà bài của mình khá yếu :127: , vậy làm sao khắc chế bộ bài xác chết này vậy :151: , thua hoài nên hơi ức chế :146:
THì có tác dụng của Card mà xếp bài phù hợp sau này có em Ganoel thì vác bài có cost cao đi đánh sợ cái battle nào trừ cái Arena :52:
[MENTION=139]0916771746[/MENTION] : ko sợ tốn cái post à :113:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0
cái số post đó có đáng gì, để coi được hide ư, không coi thì ta cũng đâu chết, để down game ư, anime sharing còn đó kia mà, chủ yếu là cái nick này xài lâu, mọi người quen mặt rồi, tình cảm anh em đồng đạo trong đây bao nhiêu năm, cái đó mới quan trọng

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Nói chung ta với con Lệ cũng troll thôi chứ chả ban đâu :92:
Nếu đồng chí cứ lảng vảng trong động chơi thôi thì chả sao, đừng ra ngoài cho bọn kia nó bắt chước thì mệt =)) =))

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0
tiêu chí chơi VN của ta là phải có gameplay nên nếu ta không ở đây thì cùng lắm là qua bên alice thôi, mà ta lại không thích art của alice cho lắm =))

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Thì từ ngày có Hako, chỉ toàn quanh quẩn trong Động chứ đâu , lo gì =))

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Hướng dẫn ở đây khá đầy đủ, muốn biết cái khác rõ hơn thì phải hỏi mấy cao nhân =))
http://eushully.wikia.com/wiki/Arterial_of_Origins:Walkthrough_Full

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
ko có hình sao hướng dẫn được bác ? chụp hình bài địch và bài của bác lên thì anh em mới tư vấn được chứ , ko biết bác có bài gì sao chỉ trời

Status
Not open for further replies.