[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
vãi thật ghi cài vào disc D rồi mà nhiều bác cứ bảo ta do cài vào disc C mới ghê chứ:95:
bác vẫn ko hiểu à ? ko cần biết ổ C hay D gì nhưng nhìn đường dẫn D/Program files(x86) là biết bác cài vô ổ đĩa chứa window rồi . bác nên biết là ko nên cài game và win chung 1 ổ đĩa , vậy thôi . nói kĩ vậy chắc bác hiểu rồi chứ . thông thường ổ cài win đặt là C nên theo thói quen mới ghi vậy , nhưng xem lại hình bác up thì của bác là D . nhưng dù tên gì thì vẫn là ổ cài window thôi vì chỉ có ổ cài win mới có đường dẫn đó . và cũng biết luôn bác xài win 64 bit :194:

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1
bác vẫn ko hiểu à ? ko cần biết ổ C hay D gì nhưng nhìn đường dẫn D/Program files(x86) là biết bác cài vô ổ đĩa chứa window rồi . bác nên biết là ko nên cài game và win chung 1 ổ đĩa , vậy thôi . nói kĩ vậy chắc bác hiểu rồi chứ . thông thường ổ cài win đặt là C nên theo thói quen mới ghi vậy , nhưng xem lại hình bác up thì của bác là D . nhưng dù tên gì thì vẫn là ổ cài window thôi vì chỉ có ổ cài win mới có đường dẫn đó . và cũng biết luôn bác xài win 64 bit :194:
ta có cài game ở disc win đâu
bộ cứ có Program files(x86) là disc đấy cài win à =.=

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
ta có cài game ở disc win đâu
bộ cứ có Program files(x86) là disc đấy cài win à =.=
ko ngờ thời đại này mà bác còn hỏi được câu này , đừng nói là ko biết win cài ở đâu do thằng khác cài nhá:hoho:
chắc ít ai rảnh tạo folder tên vậy ở ổ data cài game nhỉ

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
thử cài lại cái direct install rồi mới cài lại game xem nó có khắc phục được không?(nó có trong đĩa game ý)
mà game thể loại này cài ổ nào mà chả được chứ,

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1
ko ngờ thời đại này mà bác còn hỏi được câu này , đừng nói là ko biết win cài ở đâu do thằng khác cài nhá:hoho:
chắc ít ai rảnh tạo folder tên vậy ở ổ data cài game nhỉ
vãi bác h nếu mình ko tạo 1 cái folder tên Program files(x86) và ko để ở dics cài win thì chắc cái disc ấy thành dics cài win luôn nhờ =.=

Status
Not open for further replies.