[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

H.Konoha

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

cái save cũ không lên đó mà cũng bị mất cả 2 chị em, LOL

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

cái save cũ không lên đó mà cũng bị mất cả 2 chị em, LOL
Dĩ nhiên =)) ko vào rừng phụ con em thì chắc chắn mất con chị bất kể làm gì đi nữa =)) mà mất chị thì làm gì còn em nữa ;))

Elf có tính bầy đàn cộng đồng cao lắm (makeup)

H.Konoha

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0

cái lúc mà bị bọn sơn tặc đi cướp rừng ấy à, khúc đó clear rồi, đc cái gì từ con em đới, nhưng mà vào đây vẫn mất, không biết bị thiếu khúc nào

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

cái bath trên để kích hoạt event em nhà thờ :174:

[MENTION=110] raptoria[/MENTION] tks cậu nhé (makeup)

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

cái lúc mà bị bọn sơn tặc đi cướp rừng ấy à, khúc đó clear rồi, đc cái gì từ con em đới, nhưng mà vào đây vẫn mất, không biết bị thiếu khúc nào
Nếu con em nó nói cám ơn khi chia tay và nói ko đanh đá khi gặp lại ở 8F là tốt

Vô 7F thì trừ random encounter ra chỉ dc đánh 2 con quái cố định đứng canh máy , mở đúng 2 cánh cửa ra và chạy thẳng lên thì mới cứu dc Elf chị

Ta đánh 3 con vẫn cứu dc NHƯNG ta ko lên khu nhà tắm, ko lang thang ngóc ngách và ko mở bất cứ cái rương hay cái cổng nào khác. Để lần sau rảnh rỗi ta thử ;))

[MENTION=3280]Vain[/MENTION]: you're welcome

H.Konoha

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0

mình thì làm xong cái Q làng ở đó rồi, lần 2 gặp ẻm sau lúc mà rivea bị r@pe,xuống chỗ cứu con chị đi loay hoay cũng chỉ đánh quái để unlock phong ấn thế mà k đc @@~

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

Hình như nếu tới đó sẽ có đoạn hội thoại thằng Cel cứ nấn ná ở lại làm cái LoL gì ấy =)) xong trc khi đi cả đám con gái "thèm tắm quá đi" (makeup) đại loại vậy

>>> nếu chưa cứu Elf chị thì tập xác định là Elf chị lên dĩa vì sự chậm trễ của thằng em rể =)) =))

Không phải đám gái nó thèm tắm, mà là thằng Cel nó thèm tắm =))
Đang lúc cứu người mà anh vẫn rất tỉnh và đẹp gái =))

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Bác quên nói cái vụ rút thanh goddess rùi kìa. Đánh chừng 5, 6 con quái là thấy nó xuống màu đỏ rùi. Chưa kể mấy cục màu vàng bay qua bay lại nữa chứ :|
mình không gặp mấy vần đề đấy, có thể ra recover mỗi floor mà, đánh quái thì con nào cũng chết trong 1-2 hit nếu mình ko để auto, có mỗi cái con móng tay dài là phiền, gặp 3 con đấy và 3 con grim reaper là có khả năng bị game over dù có op đến mấy =))

Status
Not open for further replies.