[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Tôi chơi hết rồi ạ, vấn đề là lúc đầu chơi thì theo Human-Angel-Devil-Human-Human thấy nó dài vkl :95:
Giờ muốn biết ý kiến mấy lảo ma đầu xem có cách nào trong 3 route mà clear hết 100% ko, ko khéo kéo dài đến khi game mới ra cũng chưa xong
mi nghĩ sao[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION]
Angel-Devil-Human++++
Turn đầu Angel dùng máy in $ chế full 30 ring +4 atk với 30 ring +4 def với stock sẵn max các item giá cao chế được
vào AP2 2 lần để clear, tiên thể mua full lông vịt(+1000HP toàn quân), mua full item hồi full life point của hero)
Devil đi bình thường lấy Sayane endding.
Từ đấy mỗi route human chỉ 3-4 tiếng nếu skip thần chưởng

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Angel-Devil-Human++++
Turn đầu Angel dùng máy in $ chế full 30 ring +4 atk với 30 ring +4 def với stock sẵn max các item giá cao chế được
vào AP2 2 lần để clear, tiên thể mua full lông vịt(+1000HP toàn quân), mua full item hồi full life point của hero)
Devil đi bình thường lấy Sayane endding.
Từ đấy mỗi route human chỉ 3-4 tiếng nếu skip thần chưởng
Angel Human Devil mới chế nhanh đc cái đồng hồ cát =))

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
game Ikusa megumi memorial ( 2014 ) nếu ko chơi mấy phần trước liệu có hiểu plot ko bác mod ? mấy phần ikusa trước thấy art xấu nên chắc chỉ chơi bản năm 2014
item Angel Feather thấy ghi số lượng là 0 trong khi mọi thứ khác 99 là sao nhỉ , thấy ghi là để chế angel wing , có tác dụng gì ko bác mod ?

Last edited:

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
Ko vào đấy thì cướp đâu ra Ganoel.
Em có cái FA bá cmn đạo =))
còn cả có thằng quật chết quân, còn bao nhiêu công thì đập nốt vào tướng nữa.dùng thằng này thì đi auto chả chả bao giờ thua
game Ikusa megumi memorial ( 2014 ) nếu ko chơi mấy phần trước liệu có hiểu plot ko bác mod ? mấy phần ikusa trước thấy art xấu nên chắc chỉ chơi bản năm 2014
item Angel Feather thấy ghi số lượng là 0 trong khi mọi thứ khác 99 là sao nhỉ , thấy ghi là để chế angel wing , có tác dụng gì ko bác mod ?
hình như đây là nhiệm vụ chế đồ trong phần game phụ trong sokoku nhỉ? đi đánh mấy con chim

Status
Not open for further replies.