[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
:90: , vậy s mình nghe mấy bạn kia nói game eushully cần card đồ họa để không bị lỗi DirectXGraphics
Ko cần phải VGA rời, cái quan trọng là cấu hình máy có đủ để chơi hay ko.
Nếu Core I3 đời mới trở lên thì card onboard cũng chơi được, chỉ là hơi giật thôi.
Lỗi DirectX thì có lẽ là do chưa cài DirectX 9c, cái này Google thần chưởng ra ngay.
1 phần nữa là do chơi có thêm patch Eng, khả năng patch gây lỗi game.

Cain

Archangel Cain
Reaction score
91
Credits
1
Nếu DirectX mình là 11 vậy có chơi được không hay phải 9 , và làm s biết đc máy mình là direct mấy (xin hãy chỉ Sida)

Ojisan

Hako desuyo!
Super Members
Translator
Reaction score
771
Credits
134
Tớ coi hết anime và biết Archer là Shirou từ lâu rồi. Mà thực ra ngay từ cái anime Fate/Stay Night đầu tiên đã thấy nghi nghi rồi, vì acher nhìn khá giống Shirou và có cùng năng lực. Tới cái phần Unlimited Blade Work thì quá rõ rồi.
Còn 20 tiếng thì ăn thua gì, tớ đã cày hết những gì liên quan tới Muv Luv mà đã được dịch qua tiếng Anh: Muv Luv Extra-Unllimited, Muv Luv Alternative, Muv Luv Alternative - The Day After 0, 1 và 2. Giờ đang hóng bản dịch của Total Eclipse và The Day After 3. Mấy cái này toàn khoảng 20 tiếng trở lên không.:170:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Nếu DirectX mình là 11 vậy có chơi được không hay phải 9 , và làm s biết đc máy mình là direct mấy (xin hãy chỉ Sida)
Win 7 default có DirectX 11 rồi, nhưng cái này ko có nghĩa nó có cả DirectX 9c mà phải cài riêng.

Cain

Archangel Cain
Reaction score
91
Credits
1
Mà nếu hiện h Direct mình 11 cài 9 vô máy nó có bị lỗi hay gì không

Cain

Archangel Cain
Reaction score
91
Credits
1
mà bạn ơi cho mình hỏi cái này là gì nè , dxdiag has detected that there might have been a problem accessing the system information the last time this program was used . would you like to bypass the system information this time

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
mà bạn ơi cho mình hỏi cái này là gì nè , dxdiag has detected that there might have been a problem accessing the system information the last time this program was used . would you like to bypass the system information this time
dxdiag chỉ dùng để kiểm tra sơ bộ về system của máy tính thôi, lần đầu mở ra lúc nào nó cũng hỏi câu đó nên cứ OK, lần sau nó ko hỏi nữa.

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
Tớ coi hết anime và biết Archer là Shirou từ lâu rồi. Mà thực ra ngay từ cái anime Fate/Stay Night đầu tiên đã thấy nghi nghi rồi, vì acher nhìn khá giống Shirou và có cùng năng lực. Tới cái phần Unlimited Blade Work thì quá rõ rồi.
Còn 20 tiếng thì ăn thua gì, tớ đã cày hết những gì liên quan tới Muv Luv mà đã được dịch qua tiếng Anh: Muv Luv Extra-Unllimited, Muv Luv Alternative, Muv Luv Alternative - The Day After 0, 1 và 2. Giờ đang hóng bản dịch của Total Eclipse và The Day After 3. Mấy cái này toàn khoảng 20 tiếng trở lên không.:170:
kinh nghiệm của người đã từng chơi 23h58p route fate, và đã từng xem fate 2006 cho biết route fate hoàn toàn chảng có có vẹo gì khác với bản anime :173:

Status
Not open for further replies.