[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Nó bị trong trường hợp nào? Đánh với boss? Hay là bt cũng bị? Cậu nói rõ hơn 1 xíu thì mọi ng mới trả lời đc @@. Btw nếu đánh với boss nó hạn chế skill thì đó là bt thôi. Mấy hnay ko onl đc mà h nhà đã xôm tụ ghê :54:. Còn mấy skill thông thường như summon với đạn thì cậu rap nói rồi, chứ lúc mấy skill khác mà ko xài đc có thể là do đánh boss nó ko cho xài skill
[MENTION=510]Eushully[/MENTION] mình vẫn chưa viết walkthrough \o/

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

[MENTION=510]Eushully[/MENTION] mình vẫn chưa viết walkthrough \o/
Cậu cứ tà tà cũng đc, chứ viết walk hay ko thì mọi ng cũng mò sang kia xem walk thôi =)). Mình thì thuộc dạng thích tự mò hơn là xem walk vì như vậy nhớ lâu hơn :206:. Nếu cậu clear xong như mềnh thì cứ lôi CG ra fap dần dần cũng đc :158:. Btw phần này thích nhất em Mestisana (Angel) với em Alicia (human):78:

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Cậu cứ tà tà cũng đc, chứ viết walk hay ko thì mọi ng cũng mò sang kia xem walk thôi =)). Mình thì thuộc dạng thích tự mò hơn là xem walk vì như vậy nhớ lâu hơn :206:. Nếu cậu clear xong như mềnh thì cứ lôi CG ra fap dần dần cũng đc :158:. Btw phần này thích nhất em Mestisana (Angel) với em Alicia (human):78:
mình ko bao giờ fap XP
mình đang chuẩn bị test để viết walkthrough cho clear cái game này trong 2 playthrough thay vì 4

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Dạo này tớ bật game lên chỉ để nghe nhạc :))

ngocpkm

Member
Reaction score
0
Credits
0

dành dụm mãi đủ thanh kia định đánh con boss mà giờ nó không cho dùng skill nữa T_T

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

mình ko bao giờ fap XP
mình đang chuẩn bị test để viết walkthrough cho clear cái game này trong 2 playthrough thay vì 4
Cơ bản là, có bao nhiêu route thì nó chia ra mấy lần chơi, còn nếu như save load, thì 2 lần là tối thiểu thôi :D. Mà nếu viết walk 2 lần, phải note khá nhiều, vì event nó thuộc dạng cũng phải skip qua ngày liên tục mới hiện ra @@

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Cơ bản là, có bao nhiêu route thì nó chia ra mấy lần chơi, còn nếu như save load, thì 2 lần là tối thiểu thôi :D. Mà nếu viết walk 2 lần, phải note khá nhiều, vì event nó thuộc dạng cũng phải skip qua ngày liên tục mới hiện ra @@
cái đấy để các bác đấy tự làm :v
mình chỉ viết cách tạo save point + cái gì làm và ko làm để load cho xong 4 route trong 2 playthrough thôi :3
1 cái load ở cuối chap 7
1 cái ở chap 9 hoặc 10 nhưng mà chắc load đc ở trước final boss, chưa thử nên chưa biết đc

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

cái đấy để các bác đấy tự làm :v
mình chỉ viết cách tạo save point + cái gì làm và ko làm để load cho xong 4 route trong 2 playthrough thôi :3
1 cái load ở cuối chap 7
1 cái ở chap 9 hoặc 10 nhưng mà chắc load đc ở trước final boss, chưa thử nên chưa biết đc
Tốt nhất là trước chap 9, vì chap 9 tạo khá nhiều bước ngoặt, 10 gần như là gạo nấu thành cơm cả rồi :70:

H.Konoha

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0

mấy cái vụ tắt skill chơi Audition mình không biết làm sao luôn =]]

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Tốt nhất là trước chap 9, vì chap 9 tạo khá nhiều bước ngoặt, 10 gần như là gạo nấu thành cơm cả rồi :70:
cũng không hẳn, chúng ta chỉ phải xem 1 cái H-scene là route got changed =))

Status
Not open for further replies.