[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Bản của girlcelly không phải là DC nhỉ? Sao thấy có sự chênh lệch giữa link Mega của eDIT và 2 tor trên nyaa thế?

Nera | ネラ

Member
Reaction score
13
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Có ai làm cái Quest kiếm nguyên liệu cho em Kuhn ở nhà thờ rồi chưa? Ai làm xong rồi thì chỉ dùm em với.

acmanara

Member
Reaction score
4
Credits
0

sao ko có mình cài ko thấy voice vậy??

Ciela

Staff member
Administrator
Super Moderator
Reaction score
1,029
Credits
462

Sr... mình hay down game của Eushully bên này nhưng mình không có thói quen post comment hay chat, nhưng giờ AD yêu cầu phải có 5 post trở lên nên mình vào đây xin tí post nhé ! mong các bạn giúp đỡ !!! (mong không bị xem là spam...)
Emo này cũng khá thật =))

BTW, bạn không đủ post có thể hỏi xin trong topic Request link hoặc PM cho Uploader/Mod nhé.

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Đoạn 6 viên đá khoai thật .....

ShiroZero

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

[MENTION=3287]ShiroZero[/MENTION]: là 2 em trong Kamidori đó hả :quanchan:
ờ trong kamidori đấy :D fan art tui ngồi kiếm hình của EU thì thấy nó nên hốt về luôn, kamidori có nhiều ảnh lạ lắm, vẽ cũng giống trong game nữa :76:

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

Chủ yếu train ở đó, khi qua chap 5 tới đc khu cuối của DeadBeat thì nói chung nên max các char của cậu càng sớm càng tốt :D. Vì tớ khi chơi lại chế độ hard thôi đánh boss cũng mém xỉu =)). Nói chung chơi lại có thêm pé Eushully thì cũng khá khỏe :174:
ở chap 7 cái map vào ngôi nhà toàn ghost với 4 cái bình 4 màu thì làm gì vậy thím
thấy leo lên lầu cũng có 4 cái bình nhưng link vào chả thấy gì

hades592

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0

Đoạn 6 viên đá khoai thật .....
Bác chỉ hộ đoạn đó với. mò chiều giờ mà không qua được :148:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Bác chỉ hộ đoạn đó với. mò chiều giờ mà không qua được :148:
Chờ chút để tớ chơi kiểu xác suất rồi chỉ cho =))

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

còn 9% nửa mới down xong, hình như năm nào mình cũng là kẻ cuối cùng trong số mấy tay chủ chốt của thánh điện được chơi game mới năm nay thì lão lệ không chơi được vì máy hư chứ không chắc giờ này lão cũng clear hết một route rồi

Status
Not open for further replies.