[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Xếp spoil như vậy, chơi mất vui=))

[MENTION=401]YuriLowell[/MENTION], để phòng tránh Chao ở route của em thiên sứ thì cần chú ý gì không nhỉ
Cạnh bảng resource của mình là 2 thanh xanh đỏ. Thanh xanh là Law, Đỏ là Chaos. Thanh nào nhiều hơn thì cuối game đi theo end đó

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1
con thương nhân có bắt về sài dc ko nhở

zới lại em vampire nên đi lă hay chaos,anh tóc vàng đi law dc cái end đúng chất

Last edited:

Cain

Archangel Cain
Reaction score
91
Credits
1
ai có cái file save end thèng tóc vàng với vamp k cho tui xin , đánh hoài mà chả win đc

buzplanet

Member
Super Members
Reaction score
2
Credits
0
nói chục turn cho chắc thôi, chứ mình chơi 2~3 turn sau là có rồi, hình như để start event thì phải đem con agnis + rafael chung team đánh chiéc thuyền hải quân nhỏ, xong con kia cho ng` rape gái trên tàu, con thiên thần mới lèm bèm , rồi mới chạy ra con thương nhân mua thuốc ( chơi nhanh quá nên đếch nhớ, mình tầm 20~30 turn là xử xong bọn hải tặc rồi )

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
nói chục turn cho chắc thôi, chứ mình chơi 2~3 turn sau là có rồi, hình như để start event thì phải đem con agnis + rafael chung team đánh chiéc thuyền hải quân nhỏ, xong con kia cho ng` rape gái trên tàu, con thiên thần mới lèm bèm , rồi mới chạy ra con thương nhân mua thuốc ( chơi nhanh quá nên đếch nhớ, mình tầm 20~30 turn là xử xong bọn hải tặc rồi )
Mãi mới được, cảm ơn cậu nhé @@

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
À ờ bợn mình chơi bị cái vụ route Vampire ko end đc turn, trước có bợn nào đó post cũng mắc phải cảnh tương tự, có bác nào biết cách giải quyết ko

Status
Not open for further replies.