[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
nó không hiện lên như vầy rồi sao tui bóc bỏ vô đánh được, có cái chày với cây kiếm là hiện sáng nên bóc bỏ lên bàn được còn 3 tấm tui hỏi ở trên là tối thui vầy nè, ko bóc được, có điều kiện gì mới xài mấy tấm này được hả

Trên bàn ko đủ cost aka cái * để lên những Card trên ( yêu cầu cost của các card đó là 5*) :187:

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
nó không hiện lên như vầy rồi sao tui bóc bỏ vô đánh được, có cái chày với cây kiếm là hiện sáng nên bóc bỏ lên bàn được còn 3 tấm tui hỏi ở trên là tối thui vầy nè, ko bóc được, có điều kiện gì mới xài mấy tấm này được hả

=))=))=))
control có 1 mà đòi ra quân bài cost cao =))

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
mà tui nhớ là tui cày cũng dữ lắm mà, hạ được cái con trâu màu tím ở trên hình trên cũng mất cả buổi mà sao bà kia nói tui control có 1 là sao ? nhìn đâu ra được cái đó vậy mà vậy rồi mần sao tăng control lên

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
:hocmau::hocmau::hocmau:

vậy làm sao mới tăng được cót mà ra được mấy cái card đó ?
Để ta giải thích ngắn gọn thôi:
+ Mỗi card đều có Cost và Control trong đó Cost quyết định để có thể Summon Card đó với Cost của nó thấp hơn hoặc bằng số sao (cost) trên sân còn Control là số sao (cost) mà Card đó có thể tạo đc trong các ô xung quanh Card đó trên sân như trong hình là 1*
+ Số sao của 1 ô trên sân = tổng Control của các Card kề ô đó

Last edited:

absolutedeath

Member
Reaction score
14
Credits
4
art đẹp, gameplay hay và cốt truyện hấp dẫn, tiếc là chả ai dịch full, dc có kamidori

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
bác nào chơi Kami no Rhapsody rồi cho mình hỏi. cái map này mình xới nát rồi, chặt cây đập đá các kiểu mà không tìm được cái treasure thứ 3( 1 cái ở dưới mương cho cua xuống lượm 1 cái giếng thì cũng unlock để lấy rồi), vậy cái thứ 3 nằm ở đâu? hix. mình bị tắc ở đây qua nay rồi. :91:

à mà có cách nào diệt cái con nâu nâu chui ra từ bụi cây hú hú mấy cái xong chạy không vậy mấy bác? :hoi: em nhử nó ra đánh hội đồng mà nó chẳng mất máu, qua 1 tủn nó chạy mất tiêu

Edit: đã qua được nhờ 1 bạn kêu cứ Zoom out ra sẽ thấy. giấu kĩ ghê.
mấy map sau này càng ngày càng chua thì phải. mình đi mãi mà chưa thấy item unlock Silver Chest, có 1 item chặt cây mà nó yêu cầu chặt hết 53,54 miếng gỗ gì đấy trong 50 turn :91:

Last edited:
Status
Not open for further replies.