[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
cái AP 2 của game Kami no Rhapsody đệ không cải được, muont vô mở lên là bị buộc thoát hà, có cái path tiếng anh nào khác hông ( nói nhỏ: cho đệ xin cái ssg hay cách hack cheat cái game này nha) :52::52:
AP 2 đi cùng 1 cục chung của mấy game, ko có cách nào tách rời ra được.
Nếu mount mà bị lỗi thì thử soft ổ ảo #, hoặc down chỗ # (mềnh chỉ down của girlcelly bên AS)
Patch E ko dùng nhé, lỗi nó từ đấy mà ra hết.
Hack mềnh ko dùng, nhớ hồi đầu google trang Tung ra cái full save lấy về thôi chứ đợt đấy lười ko mò.
Nếu ko nhầm thì đây là ssg của Rhapsody, tự mò nhé =))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
AP 2 đi cùng 1 cục chung của mấy game, ko có cách nào tách rời ra được.
Nếu mount mà bị lỗi thì thử soft ổ ảo #, hoặc down chỗ # (mềnh chỉ down của girlcelly bên AS)
Patch E ko dùng nhé, lỗi nó từ đấy mà ra hết.
Hack mềnh ko dùng, nhớ hồi đầu google trang Tung ra cái full save lấy về thôi chứ đợt đấy lười ko mò.
Nếu ko nhầm thì đây là ssg của Rhapsody, tự mò nhé =))
Có AP 2 riêng rồi mà :115:

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
giờ là đi đào lợi cái game, cảm ơn Maou đại nhân đã giúp đỡ, tặng lão cái like và một nụ hôn nồng thắm :chut2: (xin lưu ý thêm là tui là trai 100% và hổng có bị " phân nữa" WARNING ), mong tối nay ngủ lão hổng có gặp ác mộng

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
y giờ tự nhiên nó vô được, mà toàn chữ kiểu này thì coi như mù mọi người coi giùm tui coi

1. nhấn vô hiện ra cái bảng này rồi tui ấn vô chổ khoanh đỏ (mới sửa lợi cái hình thấy ghê)

2.hiện ra cái này tui ấn vô append 02

3. ra cái bảng trắng rồi tui ấn vô nút trên cái bảng trắng và.... im re không thấy cài đặt gì hết

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
y giờ tự nhiên nó vô được, mà toàn chữ kiểu này thì coi như mù mọi người coi giùm tui coi

Thử vào game > Eushully's Room > Extra xem có chưa.
Cái AP2 này nó nhẹ hều, cho thêm 1 scene thôi thì phải.

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
bác nào chơi Kami no Rhapsody rồi cho mình hỏi. cái map này mình xới nát rồi, chặt cây đập đá các kiểu mà không tìm được cái treasure thứ 3( 1 cái ở dưới mương cho cua xuống lượm 1 cái giếng thì cũng unlock để lấy rồi), vậy cái thứ 3 nằm ở đâu? hix. mình bị tắc ở đây qua nay rồi. :91:

à mà có cách nào diệt cái con nâu nâu chui ra từ bụi cây hú hú mấy cái xong chạy không vậy mấy bác? :hoi: em nhử nó ra đánh hội đồng mà nó chẳng mất máu, qua 1 tủn nó chạy mất tiêu

Edit: đã qua được nhờ 1 bạn kêu cứ Zoom out ra sẽ thấy. giấu kĩ ghê.
mấy map sau này càng ngày càng chua thì phải. mình đi mãi mà chưa thấy item unlock Silver Chest, có 1 item chặt cây mà nó yêu cầu chặt hết 53,54 miếng gỗ gì đấy trong 50 turn :91:
mới phát hiện ra cái trình diệt vỉut nó tưởng cái file bin là vỉut nó đè ra xóa cái gì trong đó, tắt rồi cài lợi thì vô được rồi nè
vô extrack thấy có 1 cái clip rồi,
mà sao tui thấy bà này có eng mấy cái địa danh luôn trong khi tui nè:

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
mới phát hiện ra cái trình diệt vỉut nó tưởng cái file bin là vỉut nó đè ra xóa cái gì trong đó, tắt rồi cài lợi thì vô được rồi nè
vô extrack thấy có 1 cái clip rồi,
mà sao tui thấy bà này có eng mấy cái địa danh luôn trong khi tui nè:

bạn lên Google tìm Patch Interface của game rồi chép đè vào thư mục game là được
lúc đầu còn siêng siêng làm 100% hết. lúc sau cứ qua là được. mấy cái về sau làm mệt kinh hồn.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
bạn lên Google tìm Patch Interface của game rồi chép đè vào thư mục game là được
lúc đầu còn siêng siêng làm 100% hết. lúc sau cứ qua là được. mấy cái về sau làm mệt kinh hồn.
Thanh niên dùng hack ko đc quyền lên tiếng :115:

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
Thanh niên dùng hack ko đc quyền lên tiếng :115:
không hiểu mấy bác chơi kiểu gì mà nhai được từ cái chapter 3 trở đi. quái nhiều vãi ra lại còn bá. em chỉ edit 1 tí atk và gắn thêm cái medal counterattack thôi chứ đâu có chỉnh gì nhiều :91:

Status
Not open for further replies.