[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
ỒỒỒỒ...... giờ mới biết hình thù cái card cắt cỏ là như vậy, thôi để chơi lợi coi

thegioivip135

Member
Reaction score
2
Credits
0
ai post giúp cái ảnh medal E 211 212 213 của cái Rhapsody giúp với, đánh mãi mà ko ra 3 con mod đấy

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
ai post giúp cái ảnh medal E 211 212 213 của cái Rhapsody giúp với, đánh mãi mà ko ra 3 con mod đấy
KnR mình mò mãi mà chỉ thấy dãy Medal A B C S P =)) Mấy cái Medal bạn kể có tác dụng gì vậy :hoi:

thegioivip135

Member
Reaction score
2
Credits
0
KnR mình mò mãi mà chỉ thấy dãy Medal A B C S P =)) Mấy cái Medal bạn kể có tác dụng gì vậy :hoi:
mấy cái hình con quái ấy mà, chả hiểu sao làm 100% quest rồi mà có 3 con quái chưa gặp bao giờ

hoangduydu123

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
12
mấy bác cho mình xin link down Kami no Rhapsody (NEW) với , mình chưa đủ để down :([MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION][MENTION=44]Maou-sama[/MENTION]

Last edited:

pyndep123

Member
Reaction score
1
Credits
0
Kami no Rhapsody
tải xong, setup xong, vào game là nó hỏi câu hỏi tiếng nhật yes/no, chọn yes thì cái tab như cài đặt hiện lên, chọn no thì nó hiện lỗi directgraphic gì gì đó. ai cho mình cách khắc phục với, mình chơi trên laptop
- tiện thể ai có cái interface Eng và cách sử dụng cho mình xin lun, thanks

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
Cậu chạy game bằng cái AGEpatch trên #1 thử xem.
KnR Interface Patch
Cài các AP cần thiết trước nha
chép các file BIN của game ra chỗ khác ( phòng lỗi)
giải nén. chép toàn bộ file trong patch vào thư mục game.
Enjoy!

Status
Not open for further replies.