[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Darx

Member
Reaction score
13
Credits
3
Tình hình là pick từ đó giờ mới có tgian chơi kami no rhap, mà patch j xong xuôi hết rồi vào lâu lâu nó hiện cái thông báo này, yes thì chạy tiếp bình thường, ấn no là nó out game ngay >.< ai hiểu tiếng nhật giúp mình với!

Edit: nhân đây cho hỏi patch interface trong trang này xài được ko: http://nekohen.org/translations/download/kami-no-rhapsody-english-patches/

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0

heitaro

Member
Reaction score
5
Credits
1
Tình hình là pick từ đó giờ mới có tgian chơi kami no rhap, mà patch j xong xuôi hết rồi vào lâu lâu nó hiện cái thông báo này, yes thì chạy tiếp bình thường, ấn no là nó out game ngay >.< ai hiểu tiếng nhật giúp mình với!

Edit: nhân đây cho hỏi patch interface trong trang này xài được ko: http://nekohen.org/translations/download/kami-no-rhapsody-english-patches/
Dữ liệu bị hỏng.
Vui lòng cài đặt lại game.

Bạn có muốn tiếp tục chơi?

"Yes": Cứ tiếp tục chơi như thế này.
(Tuy nhiên có khả năng game hoạt động không bình thường)
"No": Ngưng chương trình.

P/S: Cách giải quyết thì mình k rành, bạn làm theo cách của bạn konichiwa thử xem.

Darx

Member
Reaction score
13
Credits
3
chép đèn vào thư mục game chưa
Đây nè bác, ko lẽ mình phải cài lại game mới được?

Hay là tại mình xài Visual Novel Reader nên mới bị lỗi này

Last edited:

Darx

Member
Reaction score
13
Credits
3
Patch down từ đâu thế
Cũng trên web mình đó bác :'( chắc ko phải do patch

Edit: hình như do xài visual novel reader thì phải, tại mình test khi ko xài VNR thì ko hề báo lỗi đấy

Last edited:

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
game mới hải tặc đã có eng patch intèace chưa các bác ? trang 1 ko thấy update . lội page ngại quá

Status
Not open for further replies.