[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

6-M-9

Member
Reaction score
1
Credits
0
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

Các bạn cho mình hỏi tí. Mình vừa bắt đầu NG+ thì thấy có cái event của em Latina ( em công chúa tóc hồng boss chapter 1 ấy ). Bạn nào xong NG+ rồi cho hỏi em ấy có event gì quan trọng ko, có recruit em ấy đc ko ?

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

vẫn kg đc bác ơi
Ặc vậy thì thử chỉnh y chang mình coi có được không vậy
Trong direct3D, dòng thứ 2, chọn lựa chọn số 1. Dòng thứ 3 chỉnh lựa chọn số 2, ở bên kia, dưới dòng sound có dòng MMX, chọn dấu tick ở dòng đó
Good luck :206:

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

Các bạn cho mình hỏi tí. Mình vừa bắt đầu NG+ thì thấy có cái event của em Latina ( em công chúa tóc hồng boss chapter 1 ấy ). Bạn nào xong NG+ rồi cho hỏi em ấy có event gì quan trọng ko, có recruit em ấy đc ko ?
à em đấy liên quan đến append map, ko join đc

marine_1994

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Ặc vậy thì thử chỉnh y chang mình coi có được không vậy
Trong direct3D, dòng thứ 2, chọn lựa chọn số 1. Dòng thứ 3 chỉnh lựa chọn số 2, ở bên kia, dưới dòng sound có dòng MMX, chọn dấu tick ở dòng đó
Good luck :206:
thua rồi em hàng rồi bác kg đc :110::110::110:

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

vậy làm sao để nhỏ bị rí pe
đa số ai cũng gặp cảnh này =))

sao bác né đc hay thế =))

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

đa số ai cũng gặp cảnh này =))

sao bác né đc hay thế =))
Phát hiện nghi vấn troll =))

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1

thua rồi em hàng rồi bác kg đc :110::110::110:
Vậy thì chịu, :198:
Cơ mà lúc bật game lên nó hiện bảng gì lên không hay là lên thẳng cái bảng settings đó luôn vậy bác :86:

Status
Not open for further replies.