[FC] Innocent Grey

Keefer

Member
Reaction score
2
Credits
0
I wish MG could also translate PP Pianissimo and Caucasus. I'm still hungry for more mystery/horror VNs lol.

wakarimasen

Member
Reaction score
25
Credits
13
Flowers khoảng 1 tiếng nữa là ra trên Steam rồi. Nhưng với mấy bạn cướp biển thì chắc phải đợi ít nhất vài ngày nữa mới chơi đc.

unholy

Trap Cadet
Reaction score
42
Credits
24
Bản Steam là clean đúng ko nhỉ?
Chờ bản cướp biển thôi.

hoatuy

Member
Reaction score
4
Credits
0
Giá chắc tầm 40-50 $ rồi. Để trong wishlist steam khi nào sale 50% thì mua. Tạm thời xài crack tạm

Giá 20$ nên mua hay đợi sale đây. Steam bóp trader giờ mua game giá mắc vãi

Last edited by a moderator:

Calick

Trap Cadet
Uploader
Reaction score
47
Credits
0
... hãy nhìn số review của steam + giá tiền + hỏi là mình muốn mua để sưu tầm hay mua để ủng hộ + tình hình tài chính? Phải suy nghĩ giữa tình hình tài chính của mình và tự hỏi liệu cách mua của mình thì % nó muốn dịch bản tiếp theo.
Mua để sưu tầm: Chỉ còn quan sát coi game có bán chạy hay ko là được (Nếu game bán ko chạy thì khỏi mua vì chắc chắn sẽ chã bao giờ hoàn thành bộ sưu tập cà) còn lại thì chờ sale.
Mua để ủng hộ: Chú ý tình hình tài chính và suy nghĩ cho kỉ số tiền mình bỏ ra có phù hợp ko (có đáng cho chất lượng game với số tiền mình bỏ ra ko?) Steam đang giảm giá 10% thì liệu số tiền $17.99 có đáng cho 10-30 tiếng và chất lượng của game ko?
Mua để chơi thì tùy hứng + tài chính: Có tài chính và muốn chơi ngay thì trước hết đi lòng vòng mấy cái forum coi non-spoiler review rồi hãy mua còn lại thì chờ sale đi.
Ko muốn mua nhưng vẫn muốn chơi thì cứ chơi của cướp biển đi nhưng phải biết thân biết phận là được rồi, đừng có chơi lậu rồi lớn tiếng la lối này nọ là được.

Quyền lợi của người mua game bản quyền trên steam là nếu chơi dưới 2 tiếng va trong vòng 2 tuần kể từ ngày mua game mà ko vừa ý có quyền đòi trả lại tiềng (refund (google đi))

hoatuy

Member
Reaction score
4
Credits
0
... hãy nhìn số review của steam + giá tiền + hỏi là mình muốn mua để sưu tầm hay mua để ủng hộ + tình hình tài chính? Phải suy nghĩ giữa tình hình tài chính của mình và tự hỏi liệu cách mua của mình thì % nó muốn dịch bản tiếp theo.
Mua để sưu tầm: Chỉ còn quan sát coi game có bán chạy hay ko là được (Nếu game bán ko chạy thì khỏi mua vì chắc chắn sẽ chã bao giờ hoàn thành bộ sưu tập cà) còn lại thì chờ sale.
Mua để ủng hộ: Chú ý tình hình tài chính và suy nghĩ cho kỉ số tiền mình bỏ ra có phù hợp ko (có đáng cho chất lượng game với số tiền mình bỏ ra ko?) Steam đang giảm giá 10% thì liệu số tiền $17.99 có đáng cho 10-30 tiếng và chất lượng của game ko?
Mua để chơi thì tùy hứng + tài chính: Có tài chính và muốn chơi ngay thì trước hết đi lòng vòng mấy cái forum coi non-spoiler review rồi hãy mua còn lại thì chờ sale đi.
Ko muốn mua nhưng vẫn muốn chơi thì cứ chơi của cướp biển đi nhưng phải biết thân biết phận là được rồi, đừng có chơi lậu rồi lớn tiếng la lối này nọ là được.

Quyền lợi của người mua game bản quyền trên steam là nếu chơi dưới 2 tiếng va trong vòng 2 tuần kể từ ngày mua game mà ko vừa ý có quyền đòi trả lại tiềng (refund (google đi))
Suy nghĩ nhùi thẻ bác, giá bây h là 200k mà đang kẹt, chắc qua tháng 9 mua. Còn game trên steam toàn đợi sale 50% mua. Mấy cái VN thì càng phải suy nghĩ bởi vì chơi dc có 1 lần, đợi sale mua ủng hộ vs sưu tập cho đẹp acc. Tại fan của yuri với lại muốn mua ủng hộ để nó làm bản sau nên mới mua full price. Tạm thời chơi thuốc đợi qua tháng 9 mua sau vậy.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Suy nghĩ nhùi thẻ bác, giá bây h là 200k mà đang kẹt, chắc qua tháng 9 mua. Còn game trên steam toàn đợi sale 50% mua. Mấy cái VN thì càng phải suy nghĩ bởi vì chơi dc có 1 lần, đợi sale mua ủng hộ vs sưu tập cho đẹp acc. Tại fan của yuri với lại muốn mua ủng hộ để nó làm bản sau nên mới mua full price. Tạm thời chơi thuốc đợi qua tháng 9 mua sau vậy.
Ai bảo VN chỉ chơi được 1 lần :sheep:
Thật ra có nhiều cái lâu lâu bật lên đọc lại vẫn hay như lần đầu :sheep:

hoatuy

Member
Reaction score
4
Credits
0
Ai bảo VN chỉ chơi được 1 lần :sheep:
Thật ra có nhiều cái lâu lâu bật lên đọc lại vẫn hay như lần đầu :sheep:
sách mình đọc 10 lần vẫn dc. Nhưng VN complete 100% route + all cg rồi thì lười lắm. Căn bản là VN đọc lâu, lại ko tiện coi như sách hay ebook

p/s: Có hàng flowers rồi đó, cơ mà link clicknupload lâu vãi, lại đang đứt cáp nên ko up qua google dc, ai muốn thì inbox lấy link 4share.
Nếu thấy game hay thì nên mua ủng hộ nhé

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
Mua đi, có mấy trăm chứ nhiêu:52:
Tình iêu là vô bờ bến nhé, tiền ko thành vấn đề.
Gần 3tr của tuôi đây

xem

hoatuy

Member
Reaction score
4
Credits
0
^ rainy với duyquang bán có 200k à. Giá cũng rẻ, trên steam dc cái mua giá rẻ, có sale tùm lum ấy chứ