[FC] Innocent Grey

4saken

Member
Reaction score
2
Credits
0
Bây giờ, trong số 6 VN trong này ai đủ tự tin nói là đã đọc qua trôi chảy hơn 2 VN ... ta sẵn sàng vay point nạn lãi lập nhóm dịch :haha:
Đã đọc Cartagra (bản tiếng Nhật) và Kara no Shoujo 2, giờ đang đọc Caucasus.

Calick

Trap Cadet
Uploader
Reaction score
47
Credits
0
Đã đọc Cartagra (bản tiếng Nhật) và Kara no Shoujo 2, giờ đang đọc Caucasus.
Bạn có sẵn lòng tham gia dịch Kara no Shoujo 2 ko? Nếu được thì mình cùng bàn về lương :mohoi:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Bạn có sẵn lòng tham gia dịch Kara no Shoujo 2 ko? Nếu được thì mình cùng bàn về lương :mohoi:
KNS 1 dịch còn để drop đấy kia kìa, đi xin script dịch đi, KNS 2 để ra Eng đã rồi hẵng dịch, dịch trước làm gì :quanchan:

Calick

Trap Cadet
Uploader
Reaction score
47
Credits
0
KNS 1 dịch còn để drop đấy kia kìa, đi xin script dịch đi, KNS 2 để ra Eng đã rồi hẵng dịch, dịch trước làm gì :quanchan:
KnS 1 có group làm rồi, chẵng lẻ ks :stress:? Có người dịch Jap lại phải đợi eng :haha:?

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116
KnS 1 có group làm rồi, chẵng lẻ ks :stress:? Có người dịch Jap lại phải đợi eng :haha:?
Lead thành tentacle hóa thạch rồi, cần thì đào nó lên bắt ói ra cái script và tool thôi (smirk)

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
1/ Như Ad đã nói cái PJ kia đã chết, cậu hoàn toàn có quyền vực PJ lại nếu cậu chịu làm leader, ks là thế nào :botay:
2/ Trong forum ít người biết Jap, và với lại đa số đều khá là bận, Eng thì nhiều người rảnh biết, có phải đợi Eng tiện hơn ko ? Nên là muốn dịch thì phải xem có đủ nhân lực ko đã, và cũng phải đảm bảo là PJ sẽ ko drop, ko thì...... thiến :hoho:

Calick

Trap Cadet
Uploader
Reaction score
47
Credits
0
Lead thành tentacle hóa thạch rồi, cần thì đào nó lên bắt ói ra cái script và tool thôi (smirk)
Vậy có gì Ad đào lên dùm mình, với lại có gì chỉ mình vì mình chưa bao giờ làm lead :mohoi:

hunterXXX

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
òh thì kết lại cái thể loại này thì hiếm người chui vô cái fanclub này lắm. Vì cái này chỉ toàn mấy bác đầu to não bằng quả dưa hấu mới chui vào. Đọc vãi cả khó hiểu. Nhưng cũng may mềnh cũng là fan của 07th. Cũng xin 1 kèo độ tham gia chiến dịch nhá.

Calick

Trap Cadet
Uploader
Reaction score
47
Credits
0
@^: Phong trào gì? Chỉ tạo cái ổ để lâu lâu buồn vô ... quét bụi :mohoi:

4saken

Member
Reaction score
2
Credits
0
Mình lười lắm =))
Nếu nhóm đông người thì mình tham gia một chút cũng được chứ nếu là một mình cân team thì chịu thôi =))

BTW, đã đọc xong Caucasus, cảm giác là khá thất vọng.
Mystery với twist không bằng Cartagra với KnS.