[First Impression] Gensou Douwa ALICETALE

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Enige lúc đầu chiếm khoảng 82-83mb combat xong nó đứng ở 300 luôn :mohoi:
Sao mà cái engine nó sida thế này

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
Enige lúc đầu chiếm khoảng 82-83mb combat xong nó đứng ở 300 luôn :mohoi:
Sao mà cái engine nó sida thế này
Không phải sau khi đánh nó đứng ở 300 MB RAM đâu cậu mà là càng vào sâu trong game thì RAM sẽ load lên 200-300 RAM rồi sẽ dừng lại, ổn định ở mức đó do cái engine mượt nhờ dùng buffer dữ liệu, vài scene được tải trước trong bộ nhớ khi cậu đọc để khỏi phải chờ thời gian load khi đến scene (nguyên tắc các game hiện đại không cần loading). Cậu thử load 1 đoạn ở trong game (không phải đoạn mới vào từ start) sẽ thấy RAM nhảy lên ~ 200MB ngay chứ không đợi đến sau combat đâu.

Sau khi load

Còn đoạn combat thì sida không nói rồi. =))

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Test để gia nhập hội Grimm thật là vãi chưởng =))

Mềnh cũng thấy thích em Fumi.
Chinh phục 1 cô gái ghét mềnh ngay từ lần đầu gặp mặt là 1 thử thách thú vị.
Mà nhìn sơ thì em ấy sau này dễ Kuudere
:hoa:

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
^ Xong 2 cái bài đầu thì ảnh đã xiểng liểng rồi, bài thứ 3 của em Yuri đố mà qua được. =))
Hồi đánh với werewolf thật xong còn sung sức, ăn 1 giáo của ẻm đã gục rồi, huống gì lúc này vừa bị ăn hành sau 2 bài test đầu xong. =))

btw, heroine thì tạm thời mới thấy em Fumi là cá tính nhất (B size cũng lớn nhất nữa : P). Lâu lâu ẻm lại lên yuri yuri mode với em Yumi để anh main há hốc mồm WTH một lần. =))

Bé áp cuối :x

btw2, tập đoàn Ander (sen), phân hội pháp sư (truyện cổ) Grimm =))
Không biết sau này có bé hime JAP vào nữa thì sẽ có thêm vụ gì đây =))

Last edited:

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Test để gia nhập hội Grimm thật là vãi chưởng =))

Mềnh cũng thấy thích em Fumi.
Chinh phục 1 cô gái ghét mềnh ngay từ lần đầu gặp mặt là 1 thử thách thú vị.
Mà nhìn sơ thì em ấy sau này dễ Kuudere
:hoa:
Em Fumi lúc đầu đâu có ghét mình chủ yếu là em ấy thấy mình nguy hiểm vì không rõ năng lực + yếu quá 1 hit to die rồi sợ mình không đủ sức chơi với quái vật thôi :love2:

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Em Fumi lúc đầu đâu có ghét mình chủ yếu là em ấy thấy mình nguy hiểm vì không rõ năng lực + yếu quá 1 hit to die rồi sợ mình không đủ sức chơi thôi
Thì chính vì cách suy nghĩ và hành động hoàn toàn # nhau cho nên tạo nên cảm giác em ấy ghét Ginta ngay khi gặp mặt.
Thế cho nên mới khiến mềnh nghĩ Fumi là Kuudere.
Mà Ginta đâu phải ko có năng lực ,chỉ là ko có kinh nghiệm nên mới bị 1 hit của Yumi thôi (đánh thắng con Werewolf ,mà nó chạy thoát được khỏi 3 em thì còn yếu cái nỗi gì).

Cái lúc mới gặp nhau ,Ginta ngạc nhiên quá nên ko né đòn thôi (thấy gái đẹp sáng mắt :loe:).Khi test thì chả né 1 hồi rồi mới bị dính cái Sure-kill đó còn gì =))

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Thì chính vì cách suy nghĩ và hành động hoàn toàn # nhau cho nên tạo nên cảm giác em ấy ghét Ginta ngay khi gặp mặt.
Thế cho nên mới khiến mềnh nghĩ Fumi là Kuudere.
Mà Ginta đâu phải ko có năng lực ,chỉ là ko có kinh nghiệm nên mới bị 1 hit của Yumi thôi (đánh thắng con Werewolf ,mà nó chạy thoát được khỏi 3 em thì còn yếu cái nỗi gì).

Cái lúc mới gặp nhau ,Ginta ngạc nhiên quá nên ko né đòn thôi (thấy gái đẹp sáng mắt :loe:).Khi test thì chả né 1 hồi rồi mới bị dính cái Sure-kill đó còn gì =))
Qua được bài test ấy mà còn sống là ảnh cũng phi thường lắm rồi =))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Oioioi :het:
Cái quái quỉ gì thế này :hoi:
Trận thứ 2 ,lúc 3 em main đánh với 2 con Werewolf ,nếu ko kill con thứ 1 ngay lập tức thì khi nó tấn công sẽ bị crash game :banggia:
Mà engine sida quá thể ,load vào battle mất ~ 10s .Biết là đã phàn nàn rồi nhưng vẫn ko chịu nổi =))

Last edited:

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
Thuong thi trial co kem h-s trong do ma cau. Nhung den 5 cai thi dung la hoi qua that, lo hang het roi con gi :thodai:

Vi vay khi test trial ma co h thi minh chi doc thu scene em ko thich thoi con fav girl thi de danh sau nay choi ban chinh thuc. Voi lai may cai h trong trial hay bi cat dau cat duoi mat hung om a :acac:

Con vu engine thi chac fan cung dang bash toi boi de ban full khac phuc bot :thodai: