Review Glass Heart Princess [yukihana_1006]

Bánh

Hoping for better year
Super Members
Reaction score
801
Credits
31
Re: Glass Heart Princess

[MENTION=2341]yukihana_1006[/MENTION] : bg cô xài quá date rồi =))

yukihana_1006

Moderator
Moderator
Reaction score
451
Credits
0
[MENTION=2341]yukihana_1006[/MENTION] : bg cô xài quá date rồi =))
Không phải quá date, mà tại hôm làm cái bad madicine, thấy cái Bg nào đó, tng dư thừa ko xài ==> delete, h đang hối hận đây, tôi cũng tính sửa này :I

Hự hự đọc bài review của cô mà tôi đau tim quá, hèn chi cô bảo 1 post chứa ko hết bài, tui viết sao thấy nó ngắn ngủn hà có gì ko nỗi đâu. Review của cô vượt quá giới hạn của tóm tắt luôn :130: Gần như là chi tiết cốt truyện của từng anh. Đọc thay cho chơi game được luôn :71:Ngưỡng mộ quá :71:
Nó đi vô luôn chi tiết đó, tự nhiên lúc viết nổi xung nên ra vậy, mấy cái sau tôi lười rồi nên bỏ chi tiết + ghi sơ sơ thôi, mà tại tính tôi lại thích spoil nên kìm lại ko đc :I

Last edited by a moderator:

Aono Sora

Girl Scout
Reaction score
72
Credits
0
Re: [Review] Glass Heart Princess

Đang có vấn đề với route của Kanata :129: Cái lần hẹn hò đầu tiên với bạn Shinosuke ấy, đáng nhẽ phải +10 HB limit mà sao làm theo wt rồi mà vẫn không có + vậy... Thấy wt có để gì mà có cái doping....
Ai chơi rồi chỉ mình với :"<<<

yukihana_1006

Moderator
Moderator
Reaction score
451
Credits
0

[MENTION=8775]Aono Sora[/MENTION] Route Kanata bạn đi đầu tiên phải không, nếu vậy ko có +10HB đâu, hồi trước mình chơi cũng vậy, phải đi xong 1 route Satsuki mới cho. Cái wt của Momokan, nó dùng hết cho tất cả các route về vụ + 10 luôn.

Aono Sora

Girl Scout
Reaction score
72
Credits
0

Satsuki? Là bạn hầu gái ấy hả? Bạn ấy có route à :113: tưởng bên PLATINUM mới có chứ? Với lại làm sao vô route đó đây... dù biết tí tiếng Nhật, nhưng nhìn wt của Momokan như đọc ngôn ngữ ngoài hành tinh huhu :129:

yukihana_1006

Moderator
Moderator
Reaction score
451
Credits
0

Satsuki? Là bạn hầu gái ấy hả? Bạn ấy có route à :113: tưởng bên PLATINUM mới có chứ? Với lại làm sao vô route đó đây... dù biết tí tiếng Nhật, nhưng nhìn wt của Momokan như đọc ngôn ngữ ngoài hành tinh huhu :129:
Không có route đó đâu, đi route anh thứ 2, bạn hầu gái sẽ cho thuốc tăng lực nên cô khỏi lo, chơi lần đầu mới lo :v, lúc đầu tui đọc có hiểu qué gì đâu, đọc riết rồi hiểu :)), ko hiểu chỗ nào pm tui, tui hướng dẫn =)))