Kara no Shoujo - Thiếu nữ trong vỏ trứng [Tiếng Việt][Hoàn Thành]

z50170937

#NotRealSoraFan
Uploader
Reaction score
1,040
Credits
13
Well, lần thứ 4 chơi đã khá hơn dc 1 chút, đã biết hung thủ là ai, biết dc hang ổ của hắn luôn nhưng mà vẫn chết, tau hận đứa nào rec tau bộ này :latban:

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Bình thường. Độ rage nó tăng dần từ đầu phần 1 cho tới cuối phần 2 :sheep:
Khuyên drop nếu như thấy hiện tại cảm thấy khó chịu vì nói thẳng ra là game này đếch có niềm vui :sheep:

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
Well, lần thứ 4 chơi đã khá hơn dc 1 chút, đã biết hung thủ là ai, biết dc hang ổ của hắn luôn nhưng mà vẫn chết, tau hận đứa nào rec tau bộ này :latban:
Dự là chưa lật váy kiểm tra Orihime hoặc là đi theo đám police nên đến muộn rồi nên vào end "băng địa ngục" rồi :))
Game của IG thì thấy cái Caucaus mới khó. Vô route của mấy em kiếm h-scene lẫn tìm true end khó cực kỳ (Tất nhiên ko tính dùng walk, mà walk bộ này lắm vãi, nhìn vô mà nản :(()

Fleur de lys

Tử La Lan
Uploader
Reaction score
694
Credits
212
Khuyên drop nếu như thấy hiện tại cảm thấy khó chịu vì nói thẳng ra là game này đếch có niềm vui :sheep:
Biết đâu phần 3 lại có sự bất ngờ, "bầu trời" kia mà, thấy nó đẹp hơn hẳn 2 cái "vỏ trứng" với "hư vô" kia :sheep: mình là mình cóc tin(dog).
Gì chứ chơi game của IG tuyết nó lạnh lắm, không có chút hơi ấm nào cả :sheep:. Ít ra em Tím của mình vẫn sống tới mùa xuân và có tương lai, thế cũng xem như đủ rồi :194:

^: Cái walk Caucasus trên hgamecn nó dài tận 10 page =)), cái sơ đồ quan hệ trên Sumisora xem lần đầu thấy đơn giản mà lần hai thấy nó đã rối tinh rối mù =)). Mà bộ đó xem qua có HE nhỉ (mới đụng được tẹo) ?

z50170937

#NotRealSoraFan
Uploader
Reaction score
1,040
Credits
13
ai rec thế nhỉ :122:

Yep, mềnh định chơi thêm 1 lần cuối cho chẵn 5, game over nữa thì uninstall đây -_-

Dự là chưa lật váy kiểm tra Orihime hoặc là đi theo đám police nên đến muộn rồi nên vào end "băng địa ngục" rồi :))
Game của IG thì thấy cái Caucaus mới khó. Vô route của mấy em kiếm h-scene lẫn tìm true end khó cực kỳ (Tất nhiên ko tính dùng walk, mà walk bộ này lắm vãi, nhìn vô mà nản :(()
Đúng thật, đúng băng địa ngục luôn =]]
Để lát lật váy ra xem thử, hi vọng ra dc cái end nào đó để mở Gallery, bad end cũng dc :77:

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
^: Cái walk Caucasus trên hgamecn nó dài tận 10 page =)), cái sơ đồ quan hệ trên Sumisora xem lần đầu thấy đơn giản mà lần hai thấy nó đã rối tinh rối mù =)). Mà bộ đó xem qua có HE nhỉ (mới đụng được tẹo) ?
Bộ này đc cái em nào cũng có HE hết nha;))
Mà game nào của IG mà chả có HE:))
KnS nhìn xay thịt các em gái nhưng ít ra với Toko cũng có HE đó nhé=))( KnS drama CD với Paranoia trong KnS2=))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18

Yep, mềnh định chơi thêm 1 lần cuối cho chẵn 5, game over nữa thì uninstall đây -_-

Đúng thật, đúng băng địa ngục luôn =]]
Để lát lật váy ra xem thử, hi vọng ra dc cái end nào đó để mở Gallery, bad end cũng dc :77:
bợn phải công nhận 1 điều là cái game đọc rất hay nhưng cái end thì như shit =))
p/s: hạnh phúc quá có người hiểu dc cảm giác khi xưa của mình rồi :162:

Fleur de lys

Tử La Lan
Uploader
Reaction score
694
Credits
212
Bộ này đc cái em nào cũng có HE hết nha;))
Mà game nào của IG mà chả có HE:))
KnS nhìn xay thịt các em gái nhưng ít ra với Toko cũng có HE đó nhé=))( KnS drama CD với Paranoia trong KnS2=))
18 end mà đếm trong walk thì cái chữ Bad end thấy nó ít hơn hẳn cái đám kia mờ :122:.
Trước giờ mình mới chỉ xem được mỗi cái HE của Cartagra à (cái anh Shugo với Yura-sama nắm tay nhau cao chạy xa bay ấy) :122:
Paranoia với "giấc mơ cưới em" thì đẹp quá rồi, nhưng vẫn còn đứa con nữa :114: