Review Lamento ~ Beyond the Void [Yuesan]

yukihana_1006

Moderator
Moderator
Reaction score
451
Credits
0
À tuôi chơi kỉu mở 1 page khác cat 1 doan ra chỉnh sửa page đó roi copy qua page chính rồi lưu.
Mà ND nhìu quá cô ơi mún xỉu :198:
Hồi trc tui cũng làm vậy đó, nhưng khi xem trc nó load ko nổi, màup luôn thì sai ko chỉnh sủa đc, phải măc công vô chỉnh sửa lại

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
tra trên vndb thấy game này cũng không dài lắm. mà sao thuật ngữ lại nhiều dữ dội đến như vậy :135:. sốc thật ...

primula267

Girl Scout
Uploader
Reaction score
1,494
Credits
6
Tui thấy cái này na ná wiki luôn rồi :mohoi: Sợ dài quá ko nhét đủ text vô 1 post (worry)

Yuesan

Girl Scout
Reaction score
2,070
Credits
5
í hí hí mấy cô hiểu tui ghệ, hàng Nitro là tui đầu tư hết cỡ :deptrai:

tra trên vndb thấy game này cũng không dài lắm. mà sao thuật ngữ lại nhiều dữ dội đến như vậy :135:. sốc thật ...
đừng tin những gì vndb nói ố la la. Tui đã nói nó là game dài nhất trong cái lịch sử chơi game của tui mà hãy đọc recommend đê cô :sheep:
[MENTION=3763]primula267[/MENTION] yên tâm mấy route tui ghi 1 hàng à : mời các bạn chơi game sẽ rõ :sheep:

Bánh

Hoping for better year
Super Members
Reaction score
801
Credits
31
thường con gái nói có là không nói ko là có, tui hiểu ý cô mà. Coi như tui miễn cưỡng nhận tấm chơn tình của cô vậy.:uong2:
đừng có so tuôi với con gái bình thường *slap*
tuôi là người thẳng thắn muốn gì nói đó nhá :v

chinen

Girl Scout
Reaction score
104
Credits
0
Sau bao lần phân vân có nên down về ko thì h mới thấy cái review (chưa hoàn chỉnh) này, và kết luận sau khi đọc sơ qua là thật may mắn vì chưa down, dài+lắm thuật ngữ là 2 yếu tố khiến mình muốn rút chân ra ngay và luôn=))
Btw, nhưng tôi thích cách viết nhận xét của cô Yue, vẫn đặt gạch hóng review :72: