Loli heroine: Vì sao bạn yêu thích họ, vì sao không?

Bạn có thích loli heroine không?

• Total voters
    141
Status
Not open for further replies.

delacroix01

Eroge Addict
Reaction score
131
Credits
0
Trong số flat-chested tsundere thương hiệu Rie thì Louise là đứa annoying nhất mới đúng =))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Louise là em loli Tsundere cần phải né.
Tính cách quá gần với Yan ,thêm mức độ kênh kiệu khủng ,lòng tự trọng cao hơn God ,... nói thẳng ra là chẳng coi Saito ra cái đinh gì =))
Nếu là mềnh thì dump em ấy rồi theo Herietta lâu rồi :kiki:

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
chuẩn k phải chỉnh rùi ,
louise annoy kinh khủng , chuyên hại đời anh saito :die:
mình cũng thích herietta:loe:
nhất là khúc trong hầm
k thì em elf cũng dc :unghong:

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
Đấy, hồi post bên vns kêu em nào rage nhất kêu louise mà chưa chi có mấy kẻ bass kêu mình sida giờ lại lòi ra một lốc cũng chê như mình (facepalm)

bestfriends_0705

Trap Cadet
Reaction score
46
Credits
0
Louise ? Seriously ? .... (facepalm) (facepalm) (facepalm) (facepalm) (facepalm) (facepalm) (facepalm) (facepalm) (facepalm)
Mấy heroine khác toàn dùng những thủ đoạn phải gọi là b* *i để chiếm đoạt Saito về mình, Louise có làm điều tương tự ko?
Louise annoying cũng đúng, nhưng ko đến nỗi nào nếu anh main chịu thông minh lên một chút :buc:

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
thủ đoạn? mình nhớ chỉ có em maid mới dùng thôi mà :ngap:
em maid lúc đầu thì dc càng về sau thì thất vọng quá :chamcham:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Mấy heroine khác toàn dùng những thủ đoạn phải gọi là b* *i để chiếm đoạt Saito về mình, Louise có làm điều tương tự ko?
Louise annoying cũng đúng, nhưng ko đến nỗi nào nếu anh main chịu thông minh lên một chút :buc:
Thế các em kia có hành hạ Saito khi chuyện diễn ra ko đúng ý mình (Not As Planned =)) ) như Louise làm ko ?
Và 1 người con gái dùng Body của mình để quyến rũ người con trai mình thik có j là sai :muttay: - so với 1 con Loli annoy suốt ngày --> Bạn sẽ chọn ai và đa phần con trai sẽ chọn ai ? :gianxao:
Thik Louise thì cứ lôi điểm tốt ra mà khen NHƯNG đừng vơ đũa cả nắm nói mấy em kia là "thủ đoạn" --> Mấy em đó đáng dc tôn trọng :loe:

bestfriends_0705

Trap Cadet
Reaction score
46
Credits
0
Coi hết cả 4 series thì mình thấy như vậy đó.
Siesta, Herietta, Tabitha ... đều như vậy hết :botay:

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
Nhưng thử nhìn lại đi. Thằng Saito phải nói thuộc dạng nhẫn nhịn lắm chứ đâu có đùa. Mặc dù bị đập tới tấp nhưng cuối cùng ảnh vẫn chọn mỗi Louise.

Cái vụ bị kích thích bởi mấy em cũng chỉ là nhất thời thôi chứ nếu thằng Saito mà thuộc dạng ba phải đã bỏ từ đời nào rồi.

Vấn đề annoy nhất của em Louise là cái dạng ko biết ơn, Saito đã cứu em tới mấy lần nhưng chưa có lần nào thấy trả ơn anh Saito gọi là đàng hoàng lại còn vừa mới cứu xong, mới hở tí là lại đánh đập (Hes đặt cho cái biệt danh luôn là Ungrateful Bitch).

Nhìn về phía mấy em kia, mấy em kia cũng được Saito cứu thì cũng phải lòng nhưng vì biết Louise chiếm chỗ nên phải cố bằng mọi cách giành hoặc nếu ko dành thì cũng cùng lắm là trả ơn (để rồi thằng Saito bị ăn đòn tiếp mà ko được nhận phần thưởng gì)

bestfriends_0705

Trap Cadet
Reaction score
46
Credits
0
Dù sao tui vẫn thấy Louise là hợp nhất.
Mình ko thích và ko chấp nhận mấy heroine ưa dùng thủ đoạn để chiếm đoạt người đó về tay mình, để rồi làm mất lòng người khác.
Thôi nên dừng vấn đề Louise tại đây, kiểu này dễ gây war quá, đi thôi :trom:
Cái anime đó từ ss1 đến 4 càng lúc càng xuống cấp về nội dung :|

Last edited:
Status
Not open for further replies.