Mai anh chết, em tái sinh. (Review)

Sora no Hikaru

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Chào bạn, mình ở bên Hikari light novel, hiện đang phát hành bộ Bokushinu này tại Việt Nam với tên gọi "Ngày mai, tôi biến mất, cậu sẽ hồi sinh" .
Mình xin phép bạn cho mình mượn bài review của bạn để giúp các bạn độc giả mới hiểu sơ lược về nội dung của Bokushinu, mong được bạn đồng ý ạ!
Mong sớm nhận được câu trả lời của bạn!

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
[MENTION=11880]Beatrix[/MENTION] :161::161::161::161::161::161::161::161:

vesau

Harem Meister
Reaction score
1,902
Credits
239
bài này là bài phê bình văn học dành cho hakoer mà
độc giả mới đọc làm sao hiểu nổi :))

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Cứ đưa lên thôi, ai hiểu sao thì hiểu :)) .

Nhưng các bạn bên Hikari không nên lấy nguyên văn bài này, có kha khá vulgar words trong ấy, chắc phải ngồi lại với[MENTION=11880]Beatrix[/MENTION] để viết một bài vừa tầm độc giả trẻ hơn :))

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
Còn bài review của con[MENTION=3878]Hustar[/MENTION] mà, sao ko lấy đi

Beatrix

Eroge Addict
Reaction score
692
Credits
0
Chào bạn, mình ở bên Hikari light novel, hiện đang phát hành bộ Bokushinu này tại Việt Nam với tên gọi "Ngày mai, tôi biến mất, cậu sẽ hồi sinh" .
Mình xin phép bạn cho mình mượn bài review của bạn để giúp các bạn độc giả mới hiểu sơ lược về nội dung của Bokushinu, mong được bạn đồng ý ạ!
Mong sớm nhận được câu trả lời của bạn!
Bạn cứ lấy và đăng nội dung bạn muốn nhé, mình cũng đang rất mong cầm trên tay bản của Hikari nên chúc Hikari Light Novel sẽ thành công với bộ truyện này.

Mà mình đoán chắc là bạn lấy bài này vì nội dung có nhắc đến những tác phẩm liên quan của Hikari Light Novel, nhưng trong diễn đàn còn một bài review khác của bạn Hustar như mọi người trên có nói. Bạn có thể xem qua nếu muốn nhé (cat)