Những nguồn download Visual Novel tốt nhất của bạn?

Kaze no Arashi

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho em hỏi ngu xíu.
Em mới tải xong Date A Live Rinne Utopia bên Tokyo Toshokan xong.
Vấn đề ở đây:
1.Em có cần tải giả lập PS3 để chạy cái VN này không?
2.Nếu có,cho em xin link tải.
Cảm ơn vì đã đọc.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

nanomin

Legendary Adventurer
Uploader
Reaction score
71
Credits
8
Cho em hỏi ngu xíu.
Em mới tải xong Date A Live Rinne Utopia bên Tokyo Toshokan xong.
Vấn đề ở đây:
1.Em có cần tải giả lập PS3 để chạy cái VN này không?
2.Nếu có,cho em xin link tải.
Cảm ơn vì đã đọc.
Chưa có giả lập PS3 hoàn thiện. Có 1 cái đang được phát triển (rpcs3) hiện tại chỉ chạy đc 1-2 commercial games, còn lại chủ yếu còn bugs.
Những cái khác trên mạng hầu hết là fake, down về đc khuyến mãi mấy con malware với virus.

Nói chung muốn chơi DAL ngay thì chỉ còn cách mua PSV hoặc PS3 về thôi. Còn không thì đợi vài năm nữa, may ra có giả lập hoàn chỉnh chạy đc.

edit: Nếu bạn thích DAL thì có thể đọc LN cũng đc, đâu nhất thiết phải chơi VN đâu.

Kaze no Arashi

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Chưa có giả lập PS3 hoàn thiện. Có 1 cái đang được phát triển (rpcs3) hiện tại chỉ chạy đc 1-2 commercial games, còn lại chủ yếu còn bugs.
Những cái khác trên mạng hầu hết là fake, down về đc khuyến mãi mấy con malware với virus.

Nói chung muốn chơi DAL ngay thì chỉ còn cách mua PSV hoặc PS3 về thôi. Còn không thì đợi vài năm nữa, may ra có giả lập hoàn chỉnh chạy đc.

edit: Nếu bạn thích DAL thì có thể đọc LN cũng đc, đâu nhất thiết phải chơi VN đâu.
Thực ra em coi full rồi.LN lẫn Anime.Cho nên chỉ còn VN là chưa thôi.

Meishou

Member
Reaction score
0
Credits
0
thấy tiêu đề nhào vô liền, nhờ vậy biết thêm vài trang mới
trước giờ down nhiều nhất là từ Eroge, còn lại toàn nhờ anh Google hết
ảnh ra trang nào thì down trang nấy :happy:

Yuesan

Girl Scout
Reaction score
2,070
Credits
5
Anime-Sharing đúng là 1 lượng VN link rất khồng lồ nhưng những link direct của họ thì hầu hết mình đều ko tải đc, do những trang mà họ up ko có acc VIP thì kéo đến tết mới xong 1 game ~_~. Đc cái họ có lượng torent khổng lồ và đó là cứu cánh của mình >////<
Mình cũng hay check hàng bên trang nicoblog =]]] bên đó toàn link dễ kéo như 4share, mega, Googledrive. Hướng dẫn cài đặt cũng tận tình. Tuy số lượng VN ko nhiều chỉ tầm tương đối nhưng có link là kéo về đc. ^_^

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Mặc dù đã biết đến Anime-sharing từ rất lâu nhưng mình vẫn chưa từng down cái gì bên đấy do link khó down + speed chậm cần acc VIP. Torrent thì ít có game nào mình không googlề được nên không cần torrent trên A-S. Nhưng tuơng lai chắc sẽ lên đấy dài dài :quanchan:.

Vndb thì sao? -_- tính phí nhưng mình thấy nó chất lượng :v
Vndb là kênh thông tin thì làm sao mà tính phí hả bạn? :hoi:

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
Mặc dù đã biết đến Anime-sharing từ rất lâu nhưng mình vẫn chưa từng down cái gì bên đấy do link khó down + speed chậm cần acc VIP. Torrent thì ít có game nào mình không googlề được nên không cần torrent trên A-S. Nhưng tuơng lai chắc sẽ lên đấy dài dài :quanchan:.

Vndb là kênh thông tin thì làm sao mà tính phí hả bạn? :hoi:
có web bên tàu tốc đô khá nhanh. nó là yui-na hay yui-nya chấm cái gì đó,mình cũng chẳng nhớ rõ nữa.