Những nguồn download Visual Novel tốt nhất của bạn?

MinazukiSora

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
anime-sharing chuẩn vàng 4 số 9 lun ,1 VN đầy link down ,nhưng bên cạnh đó thì Visual novel Aer cũng ko kém

Reaction score
4
Credits
0
thương thì là dùng google sama nếu không tìm được torrent, torrent hết seed, không có mega hay mf
=> nguồn lớn nhất: Google.com

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
anime-sharing và nyaa là thường dùng nhưng công cụ tìm kiếm bên nyaa mình thấy không bằng bên anime sharing, khó mà kiếm được cái mà mình muốn down:thodai:

Haruki Fuji

Member
Reaction score
8
Credits
0
mình cũng mới down đc vài bộ thôi, chưa biết đc nhiều source cho lắm, chỉ biết mỗi trên 4rum mình và trên erogedownload.com thôi, chưa biết về lâu dài thì sao chứ bây giờ vẫn thấy đc những bộ cần tìm trên đó, chưa có gì phàn nàn :D

yevon

Trap Cadet
Reaction score
26
Credits
13
từ hồi phong trào bản quyền tới giờ, mediafire xoá file hàng loạt, hongfire tổng vệ sinh, ngay cả anime-sharing mà nhiều link cũng bị xoá. Đời sống ngày càng khó khăn. Nhiều lúc không biết tìm game ( game nói chung) bằng cách nào nữa

Checkmate

Administrator
Uploader
Translator
Reaction score
314
Credits
0
Lưu ý một ngày Google nhận notice take down của AS hơn 100 links. Mấy anh search trên google game nổi tiếng thì chưa sao nhưng game doujinshi thì như mò kim đáy bể vì Google remove link gần hết (do bọn author sida report)

Last edited: