Những tình huống khiến bạn rage khi đọc Visual Novel

Bạn có bao giờ rage khi đọc Visual Novel chưa?

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.

hoanganh_08121996

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Bộ làm mình rage nhiều nhất có thể nói là School Day dù là Anime ,Manga hay Visual novel ,dù là bad ending hay happy ending thì mình lúc nào cũng muốn băm xác thằng Makoto ra cho bỏ tức.

leekiller

Member
Reaction score
2
Credits
1
Bộ làm mình rage nhiều nhất có thể nói là School Day dù là Anime ,Manga hay Visual novel ,dù là bad ending hay happy ending thì mình lúc nào cũng muốn băm xác thằng Makoto ra cho bỏ tức.
Quả là "đồng chí"
Hồi mình xem anime School Day cũng mém đập cái bàn phím :latban:

hoanganh_08121996

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Quả là "đồng chí"
Hồi mình xem anime School Day cũng mém đập cái bàn phím :latban:
Bạn cũng còn may là "mém đập bàn phím" còn mình thì giận quá hoá ngu quơ tay làm đổ nguyên ly nước lên chuột và bàn phím .~(bị chửi te tua )!ôi School day ơi....

trankimngoc

Member
Reaction score
2
Credits
0
Bạn cũng còn may là "mém đập bàn phím" còn mình thì giận quá hoá ngu quơ tay làm đổ nguyên ly nước lên chuột và bàn phím .~(bị chửi te tua )!ôi School day ơi....
toàn những người đồng cảnh với nhau :mình xem song bộ đấy rồi thề không bao giờ coi lại nữa

Hakuoro

Member
Reaction score
3
Credits
0
SD VN mới rage chứ nhỉ chứ anime thì cũng thường thôi.......
rage chỉ xảy ra khi mà chơi 1 cái game có cái gameplay dài gấp đôi cái nội dung mà mình chơi lại tới lần thứ 5 thứ 6 chỉ mới đi dc có 4 route trên tổng số 6/7 route(tổng thời gian cho game ấy là 2 tuần mỗi ngày quất trên dưới 10h)~~~ EnA~~~

Maga_Nosferatu

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
SD :v =3
Kì đó chơi ở trường lật gần văng cái bàn đá rồi đó =)) Fck you Dickoto :poop:
Sau SD thì hiện tại chưa thấy bộ nào khiến mình flip the table cả :)

hoanganh_08121996

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
SD VN mới rage chứ nhỉ chứ anime thì cũng thường thôi.......
rage chỉ xảy ra khi mà chơi 1 cái game có cái gameplay dài gấp đôi cái nội dung mà mình chơi lại tới lần thứ 5 thứ 6 chỉ mới đi dc có 4 route trên tổng số 6/7 route(tổng thời gian cho game ấy là 2 tuần mỗi ngày quất trên dưới 10h)~~~ EnA~~~
Trong SD có một cái harem ending đó là cái làm mình xúc động đậy nhất ,thằng khốn như Dickoto mà có được 1 cái kết harem thì ....(đập hư máy rồi ko ghi tiếp được)

yuko.cass

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cũng tuỳ thôi ~

Chơi trong không gian vắng lặng chỉ có mình với cái máy tính thì rage nhiều hơn =.=!

Còn thường thường có người trong nhà thì không tập trung lắm nên không có rage ~

Có thể điều khiển cảm xúc khá tốt :|

Amatsuki Lockhart

Illegal Member
Reaction score
5
Credits
0
May là mình luôn tránh như tránh tà mấy cái thể loại nhạy cảm dễ dến tới rage nên đến giờ vẫn ko sao :))

Status
Not open for further replies.