Rewrite [Tiếng Việt][VnkeyFC - Hoàn thành]

kurumi3

Member
Reaction score
1
Credits
0
^ uh mình làm được rồi lúc đầu không biết mount 2 disc lun, giờ chơi ngon lành rồi :v

P/s: cho hỏi là lúc này mình mới chơi thôi nên chưa unlock được route akane với shizuru nên ở lựa chọn này mình save để đó thì khi xong các route cần thiết để chơi được route akane và shizuru thì mình phải chơi lại từ đầu hay là chỉ cần load cái file đã save ngay lựa chọn này thì 2 lựa chọn trên sẽ sáng vậy?

game này đảm bảo cho người chơi về mặt nội dung ,nên họ phân nhánh ra thế này ,3 route đầu là chihaya ,kotori ,lucia thì chọn cái dưới ,sau đó bạn hoàn thành Kotori - mở lựa chọn 2 (route shizuru) ,hoàn thành chihaya - mở route akane ,khuyến khích chơi route lucia đầu để hiểu nội dung cơ bản nhất

dk111198

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
1
Bạn đã crack game bằng patch chưa hay vào luôn vậy?
mình cài rồi mà lúc vào giờ nó cứ hiện lỗi stop working thế này, ấn vào mãi vẫn hiện lên lỗi này , mình tải thử eng patch thì lại vào dc, ko bít tại sao nữa

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237
mình cài rồi mà lúc vào giờ nó cứ hiện lỗi stop working thế này, ấn vào mãi vẫn hiện lên lỗi này , mình tải thử eng patch thì lại vào dc, ko bít tại sao nữa
Trường hợp này mình gặp 1 lần khi teamview cho người khác rồi nè. Bạn gỡ sạch game qua bảng cài đặt cùa disc 1 rồi restart máy lại rồi cài lại từ đầu 1 lần nữa thử xem.

kurumi3

Member
Reaction score
1
Credits
0
tiện thể thì nhóm có tính Project phần harvest fasta không ,nghe bảo sắp có eng thì phải

dk111198

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
1
Trường hợp này mình gặp 1 lần khi teamview cho người khác rồi nè. Bạn gỡ sạch game qua bảng cài đặt cùa disc 1 rồi restart máy lại rồi cài lại từ đầu 1 lần nữa thử xem.
cảm ơn nhiều nhé , mình vừa gỡ ra cài lại thì vào được rùi

Last edited:

diepvienlong

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [Tiếng việt] Rewrite [vnkeyfc]

À mình làm theo hướng dẫn và kiếm được cái font hien tiếng việt rùi
:)
CHỉ hơi nguu nên cài lại game thêm lần nữa

diepvienlong

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [Tiếng việt] Rewrite [vnkeyfc]

Cài game xog vào chơi thì màn hình menu nó như thế này
[video]https://upanh123.com/image/XOg[/video]

Test trong phần cài đặt và game luôn rùi, không hề nghe thấy âm thanh của các nhân vật

tới phần này thì khá zui, không thấy giao diện bản đồ
[video]https://upanh123.com/image/XOj[/video]

Ai giúp với, vậy sao tận hưỡng :129::129::129:

Last edited: