Rewrite [Tiếng Việt][VnkeyFC - Hoàn thành]

thanhproo1412

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình đã nói bạn thiếu font rồi mà...
Kiếm cái font đó cài vào là xong...
Hình như trong cái thư mục cài đặt của game có font đó...
Còn nếu ko biết cài font thì lên GG..
Cài rồi mà nó không hiện font, mình Chuyển system locale sang japanese nó hiện r

Chuyển system locale sang japanese mới hiện font :145: Bạn có thể thử dùng locale emulator, nhưng theo mình nhớ là không được :152:
Bạn chưa chuyển non local nên không hiện những font kia.
Mình chuyển locale sang japanese rồi, mà để ở locale japanese luôn à, có cần chuyển lại j k

Cảm ơn các bạn :unghong:

wizard

ε===(っ≧ω≦)っ
Uploader
Reaction score
1,522
Credits
330
Cài rồi mà nó không hiện font, mình Chuyển system locale sang japanese nó hiện r

Mình chuyển locale sang japanese rồi, mà để ở locale japanese luôn à, có cần chuyển lại j k

Cảm ơn các bạn :unghong:
Lời khuyên chân thành là nên để local sang Jap luôn để tiện cho sau này (nếu còn ngồi đọc VN)... :uong2:

thean

Member
Reaction score
0
Credits
0
Vẫn thắc mắc một chỗ là trong route Moon tại sao các nhân vật lại tỏ ra bình thường như là bạn bè, mặc dù Kotarou và họ đã từng là người yêu của nhau, có khi là chồng, rồi cả có người có con nữa? Ông nào thông não hộ t phát.

sang0209

Illegal Member
Reaction score
2
Credits
0
Vẫn thắc mắc một chỗ là trong route Moon tại sao các nhân vật lại tỏ ra bình thường như là bạn bè, mặc dù Kotarou và họ đã từng là người yêu của nhau, có khi là chồng, rồi cả có người có con nữa? Ông nào thông não hộ t phát.
Không phải "từng là" nhé bạn. Chỉ là những cái bạn nói xảy ra ở những đường thế giới song song khác như các nhánh trên Aura còn ở timeline của Moon route hiện tại thì họ chỉ là bạn bè trong cùng CLB siêu nhiên thôi. Nếu bạn có xem anime Rewrite phần Moon and Terra mấy tập đầu sẽ thấy Kotarou hay mơ về cuộc đời của mình ở các thế giới khác như kết hôn có con với Kotori, khi thì theo Gaia, khi thì theo Guardian... :uong2:

Reaction score
30
Credits
28
Còn một điểm cần lưu ý, đó là họ có phải là bản thể tồn tại độc lập ở trên Moon, hay chỉ là tái hiện từ những mảnh ký ức của Kotarou trên các nhánh cây khác. Họ có thể có hoặc không có ký ức của những đường thế giới khác. Chắc chắn một điều các cô gái đều thích Kotarou, nhưng ở Moon mối quan hệ chỉ dừng lại ở mức bạn bè trong câu lạc bộ, và họ ý thức rõ được điều đó.

Nếu như chưa hiểu hết, bạn hoàn toàn có thể, và nên đọc lại Moon route. Route khá ngắn nhưng lại đủ sức hấp dẫn và theo cảm nhận cá nhân mình, là route tuyệt nhất trong game. Route có đủ các yếu tố ly kỳ, huyền bí, lãng mạn, hài hước... Và một trong những lý do chính, là route duy nhất các thành viên của Okaken có thể thực sự tập hợp lại và sát cánh bên nhau bất chấp những mâu thuẫn tồn tại trong thế giới và trong cả chính họ. Điều mà route thiếu, đó là một cái kết thỏa đáng, mà đến tận cuối Terra điều đó mới xảy ra.

thean

Member
Reaction score
0
Credits
0
Còn một điểm cần lưu ý, đó là họ có phải là bản thể tồn tại độc lập ở trên Moon, hay chỉ là tái hiện từ những mảnh ký ức của Kotarou trên các nhánh cây khác. Họ có thể có hoặc không có ký ức của những đường thế giới khác. Chắc chắn một điều các cô gái đều thích Kotarou, nhưng ở Moon mối quan hệ chỉ dừng lại ở mức bạn bè trong câu lạc bộ, và họ ý thức rõ được điều đó.

Nếu như chưa hiểu hết, bạn hoàn toàn có thể, và nên đọc lại Moon route. Route khá ngắn nhưng lại đủ sức hấp dẫn và theo cảm nhận cá nhân mình, là route tuyệt nhất trong game. Route có đủ các yếu tố ly kỳ, huyền bí, lãng mạn, hài hước... Và một trong những lý do chính, là route duy nhất các thành viên của Okaken có thể thực sự tập hợp lại và sát cánh bên nhau bất chấp những mâu thuẫn tồn tại trong thế giới và trong cả chính họ. Điều mà route thiếu, đó là một cái kết thỏa đáng, mà đến tận cuối Terra điều đó mới xảy ra.
Ừm, để đọc xem sao, chuyện là lúc trước có đọc nhưng vì vài lí do nên xóa giờ cũng có thời gian nên chơi lại.

chikadoto

Member
Reaction score
1
Credits
0
anh em ơi giúp tôi với tôi ko thể vào route chính nó toàn vào route phụ thôi. ai có thể giúp tôi các bước từ đầu đến cuối của mỗi em ko