Review Sanzen Sekai Yuugi ~MultiUniverse Myself~ [Sibyl]

Sibyl

Girl Scout
Reaction score
250
Credits
10
[MENTION=3763]primula267[/MENTION] Tui cũng tính chơi Chou no Doku đó. Cơ mà đang chùn tay vì art :v

Thiệt luôn, giờ tôi hối hận rồi vì chẳng biết phải giải thích thế nào, bắt đầu từ đâu. Tôi định cứ âm thầm chơi game mà giấu luôn review rồi... Cơ mà vì nhớ tới cô Bánh

May phước là chỉ có duy nhất một tên khốn có bad end rape với Tomoe. Và tính ra thì game này ít rape hơn hẳn so với tôi tưởng tượng :3 Tốt lắm các trai

Bánh

Hoping for better year
Super Members
Reaction score
801
Credits
31
[MENTION=3947]Sibyl[/MENTION] : Why =))) t thích art của Chou no Doku đó =))))))
tks cô =))) yêu cô nhiều vì đã nhớ tới t huhu =)))))

Sibyl

Girl Scout
Reaction score
250
Credits
10
[MENTION=3593]Bánh[/MENTION] Đậu xanh gu art hai đứa khác nhau thế =))))))) Chắc chỉ đồng tình mỗi Wada Beko với Satoi :v

Bánh

Hoping for better year
Super Members
Reaction score
801
Credits
31
[MENTION=3947]Sibyl[/MENTION] : t cũng thích art KnS, TaiAli các kiểu con đà điểu mà (cô J còn k thích art TaiAli đó =)) ) Đừng bi quan thế =))

Yuesan

Girl Scout
Reaction score
2,070
Credits
5
rốt cuộc cũng có người chơi game này :))))))
Nghe cô review thấy khá hứng thú :sheep:
Hóng tiếp route :)))

thelight1997

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
AA, thích quá, lần đầu tiên thấy 1 game nữ chính không bánh bèo :169:

yukihana_1006

Moderator
Moderator
Reaction score
451
Credits
0
AA, thích quá, lần đầu tiên thấy 1 game nữ chính không bánh bèo :169:
Vậy ý cậu là các game khác nữ chính đều bánh bèo hả, không biết bạn chơi được nhiêu game trong đó rồi nên phán 1 câu như vậy, mình nói chứ nữ chính không bánh bèo trong otome game có hằng hà sa số nhé. Không phải chỉ giỏi võ là không bánh bèo, có những nữ chính không giỏi võ, nhưng tính cách, cách xử lý tình huống còn thông minh, giỏi rất nhiều nhé.

Điển hình những nữ chính mà mình thấy không bánh bèo: Arisu trong Taisho Alice, Futaba trong Bloody call, Lulu trong Wand of Fortune, Nadeshiko trong Clock Zero.... còn rất nhiều nữa nhé.

P/s: Mình rất dị ứng người chơi cứ mặc định nhân vật nữ chính là bánh bèo nên khi gặp mình rất là bức xúc.

Bánh

Hoping for better year
Super Members
Reaction score
801
Credits
31
:v bánh bèo chỉ dành khi nào nữ chính quá annoying kìa, còn mấy em gái hiền lành đảm đang không bánh bèo, điển hình là Yukari của Kara no Shoujo (not otome but still...), hay Mai của Double Score. Ai dám bảo 2 em này bánh bèo mình tán rụng hàm :v

yukihana_1006

Moderator
Moderator
Reaction score
451
Credits
0
Tui bực 1 chuyện là cứ phải gái học võ, giỏi võ mới không bánh bèo. Tui nói chứ ai nói arisu bánh bèo tui chém ah, arisu rất giỏi, rất lý trí, em biết em muốn gì và em sẽ làm mọi cách để có nó bất chấp tất cả, bất chấp cả cha mẹ anh trai, tuy vậy em vẫn nữ tính biết nấu ăn này nọ.

Bánh

Hoping for better year
Super Members
Reaction score
801
Credits
31
Tui bực 1 chuyện là cứ phải gái học võ, giỏi võ mới không bánh bèo. Tui nói chứ ai nói arisu bánh bèo tui chém ah, arisu rất giỏi, rất lý trí, em biết em muốn gì và em sẽ làm mọi cách để có nó bất chấp tất cả, bất chấp cả cha mẹ anh trai, tuy vậy em vẫn nữ tính biết nấu ăn này nọ.