Saya no Uta - Khúc ca của Saya [Tiếng Việt][Hoàn thành]

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
để dành đến 12 h đêm . đóng phòng kín, tắt hết điện. bật loa hết công suất mới cảm nhận được độ chất của game này.
Có 3 end, trong đó có 1 HE nhưng lại là end chán nhất:60:
End đầu (lúc chọn "Muốn trở lại bình thường") đó hở? Cái đấy thì Happy nỗi gì? :95:

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237
À tiện nói sẵn luôn là HE đối với mình là "cả 2 được bên cạnh nhau" dù là hoàn cảnh nào cũng được.

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
End đầu (lúc chọn "Muốn trở lại bình thường") đó hở? Cái đấy thì Happy nỗi gì? :95:
vậy có nghĩa là HE dẫn đến cái chết :151:

À tiện nói sẵn luôn là HE đối với mình là "cả 2 được bên cạnh nhau" dù là hoàn cảnh nào cũng được.
vậy thì xin chúc mừng, game có đến 2 HE

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Yessss. Cảm ơn các bợn, sẽ chơi trước ngày thi học kỳ :60:

P.S: Muốn tìm game nào đó drama lẫn lộn làm bài thi cho phiêu.
Hãy chơi theo các điều kiện mà bạn konichiwa đã nhắc tới. An tâm là phiêu lắm nhé :gianxao:.
Hi vọng sau đấy bạn sẽ tìm đến thế giới hạnh phúc mang tên Nitro+ hoặc Gen Urobuchi :gianxao:.

Fleur de lys

Tử La Lan
Uploader
Reaction score
694
Credits
212
Thấy cái end ấy Happy với "Người bình thường" quá còn chi :159:. Nếu kịch tính hơn thì là cái Death End, rất là Happy :60:.

P/s: xét theo quan điểm "người thường" (mình) nhé =))

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Thấy cái end ấy Happy với "Người bình thường" quá còn chi :159:. Nếu kịch tính hơn thì là cái Death End, rất là Happy :60:.

P/s: xét theo quan điểm "người thường" (mình) nhé =))
*Nhân cách công dân của mình: "Tớ đồng tình với cậu, thứ gì gây họa cho thế gian ắt phải bị diệt trừ." :103:

*Nhân cách lãng mạn của mình: "Mình chỉ quan tâm nó lãng mạn hay không thui, mà end đấy chẳng lãng mạn gì cả." :124:

*Nhân cách nghiêm túc: "Tôi đề nghị bạn xem lại, end đấy không happy chút nào cả, mà hình như đâu có end nào Happy?" :111:

*Chính bản thân (htd): "E..tou... mình thì... cái nào cũng happy cả." :148:

I'm so sida...

Kawa

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Đọc hơi sợ nhưng thấy mấy bác nói không sao làm êm tải về chơi, cuối cùng... hơn cả tưởng tượng '-'

nhule15

Culi cua Rindou
Reaction score
129
Credits
12
chơi cái này chắc tới đêm không rời máy tính luôn mất ^^