Tako FC - Hội chặt, chém, chưởng, chíu... Kì 1: NTR, thông não từ a tới Z.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Recommend NTR với mềnh thì cũng như là nước đổ lá khoai thôi =))
Mềnh anti-NTR ,đưa cái này cho mềnh là mềnh né :kiki:

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Con hấp đâu, chơi game này chưa vào dỗ Mực-chan đê mực giận rồi kìa :dongcung:

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
Recommend NTR với mềnh thì cũng như là nước đổ lá khoai thôi =))
Mềnh anti-NTR ,đưa cái này cho mềnh là mềnh né :kiki:
Mực cũng anti NTR nhưng chơi là vì bị thu hút bởi gameplay của nó.
Nếu chơi tốt thì sẽ né được NTR và thành Netori.
GIống như là kiểu đấu tranh giành quyền sở hữu ấy. Thành ra rất là hưng phấn :gianxao:
Không như mấy cái game NTR với Netori thường. Phải tính từng đường đi nước bước thế nào cho hợp lí.
Chứ không khéo mấy bé bị NTR ngoài cốt truyện ức lắm cơ :khochiu:

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Tức là cái này vừa netorate vừa netori à :hoi:
Cũng đáng thử ấy nhỉ :-?
Mà thôi để tháng sau tháng này nhiều quá rồi :acac:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
^........ Không tên nào còm lần sau éo viết nữa nhé. Mềnh phận gái mà phải rec mấy cái game thế ấy :vetay:....
Mực-chan đừng giận :D ta đã từng nói mấy con hàng ấy ít rờ vào NTR lắm =)) Ta thì cũng tia game này nhưng HDD full ròi , ko thể bỏ T2 và Oblivion dc :loe: Tuy nhiên nhìn MC thấy Shotacon + Babyface là có vấn đề rồi :khochiu:

@Tear : mì đừng bị bé Mực lừa tềnh =)) Quên mất cái động NTR này ai bày đầu và ai hưởng ứng rồi hả =)) =))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Mực-chan đừng giận :D ta đã từng nói mấy con hàng ấy ít rờ vào NTR lắm =)) Ta thì cũng tia game này nhưng HDD full ròi , ko thể bỏ T2 và Oblivion dc :loe: Tuy nhiên nhìn MC thấy Shotacon + Babyface là có vấn đề rồi :khochiu:

@Tear : mì đừng bị bé Mực lừa tềnh =)) Quên mất cái động NTR này ai bày đầu và ai hưởng ứng rồi hả =)) =))
Do bác chứ ai =))

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0

Đừng coi thường. Em nó trông Shota thế mà thú ko kém đâu =)) =)) Một mình đi ks với mười mấy ông tai to mặt lớn mà lại :hoho:

Chơi là vì cái này Hybid giữa Netorare type B và Netori. Nếu biết cách dàn quân thì sẽ thành Netori. Làm dở thì Netorare. Nến rất là thú vị :gianxao:

Mà động này do lão tuộc đảm nhận. Mình chỉ là hùa theo thôi mừ. Huống chi cái này art ngon quá :hehe:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Do bác chứ ai =))
Bậy, ko nhớ ngày mở hội thông não NTR thì bé Ika dc giao quyền cầm trịch hử ( Luka-sama đứng sau bảo kê ) -->Anti-NTR thì sao làm đảm đương dc việc ấy, phải ko Maou-kun :hehe:
Còn ta ? Ta vẫn là ta ngày nào , 1 con người bản chất lương thiện giữa dòng đời đê tiện mà thôi :giothoi:
@Ika cứ thích làm ta khó xử nha :D cái này có giới hạn Turn hay ko thế, nếu ko giới hạn thì ta cho vào List down về xem thử :muttay:

Last edited:

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
^ Tiếc là turn base thì có giới hạn turn. Mà tranh giành Netori với cả đám ông già có tiền + 1 tay công tử giàu có điển trai thì Forced Event Turn rất nhiều. Nó tính ngày theo lịch. Đang chơi chưa Fin end nào thành ra ko nói trước đc :(