Tako FC - Hội chặt, chém, chưởng, chíu... Kì 1: NTR, thông não từ a tới Z.

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Chính vì đưa vào những tình huống gây suy nghĩ tiêu cực nên mình mới đau đầu. Nhưng đôi khi nổi máu Kotomine Kirei thích xem cảnh người khác bị cướp đoạt, chà đạp thức gì chỉ 1 lần trong đời nên mình coi tạm cho hạ hỏa thôi.

Amatsuki Lockhart

Illegal Member
Reaction score
5
Credits
0
Mình biết nhiều bác coi NTR mà tự nhủ rằng thằng phản diện mới là nhân vật chính =))

docead

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình biết nhiều bác coi NTR mà tự nhủ rằng thằng phản diện mới là nhân vật chính =))
=]] cứ mỗi lần coi trúng NTR đều tự nhủ mình là thằng phản diện.

thể loại này coi đau tim vl . Hồi trước coi trúng cái manga (ko nhớ tên) mà thằng nv chính mỗi đêm đều xuất hồn đi rình con ng` yêu hồi còn đi học (chia tay vì anh ấy quá hiền). thế là 1 đêm thấy thằng cờ-hó mối tình một đêm, chụp hình nuy ẻm, định black mail em ấy. anh nvc cuống lên tìm mọi cách thông báo ,cuối cùng thì em ng` yêu và đám bạn của ẻm chủ động làm cái party đêm với thằng cờ-hó và lũ bạn . ko bik có gọi là NTR ko nhưng lần đầu coi trúng thể loại này, đau tim vl.

Yume no Tako

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
217
Credits
0
Thường thì NTR muốn đạt hiệu quả thì nó phải bỏ ra một khoảng thời gian đầu giúp người đọc làm quen và hòa nhập với main bị NTR cơ. Rồi làm rõ mối quan hệ của nam nữ chính, sau đó sự kiện NTR mới xảy ra. :daigia:

Thật ra có một thực tế đã được rút ra là những ai đã từng quen với thể loại Multi-protagonist thì sẽ đỡ bị ảnh hưởng hơn khi xem NTR, bởi họ ít bị lệ thuộc vào protagonist hơn.

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Và những ai đã từng bị NTR thì sẽ dễ thông cảm hơn cho những nạn nhân của NTR, đó cũng là một thực tế :)) .

Reaction score
380
Credits
0
Đến với hako lâu nay mới biết là có cái động bàng tơ này. Đọc xong post 1 của Siêu Nhơn Bạch Tuộc cười như người điên. :hoho:

trung-t-rung

Trap Captain
Reaction score
116
Credits
0
Nói chung những bạn nào muốn chơi NTR nên bắt đầu bằng netori trước

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Netori còn nặng dễ sốc thuốc. Nên bắt đầu từ cái nhẹ hơn nữa. Tuy nhiên nên suy ngẫm tích cực thì mới đỡ nổi đòn này. Nhưng mà giờ nghĩ vẫn còn rùng mình

inouenaozumi

Member
Reaction score
0
Credits
0
Netori còn nặng dễ sốc thuốc. Nên bắt đầu từ cái nhẹ hơn nữa. Tuy nhiên nên suy ngẫm tích cực thì mới đỡ nổi đòn này. Nhưng mà giờ nghĩ vẫn còn rùng mình
Tốt nhất tránh xa :tungtang: