Tako FC - Hội chặt, chém, chưởng, chíu... Kì 1: NTR, thông não từ a tới Z.

Pandora

Trap Cadet
Reaction score
38
Credits
0
Topic đã lái sang hướng khác hẳn cái mục đích ban đầu của nó. :haha:
Game NTR thì không thiếu, có điều hình như trong mấy game có Eng patch ít xuất hiện NTR thì phải:tromat:
Theo mình thấy, đa số các NTR mà mình coi đều toàn là NTR nukige là chính mà ít có nhóm nào bỏ công đi trans nukige lắm. Mấy bộ NTR mà serious thì thường nó cũng dài với lại đọc có nhiều phần ức chế lắm, dân trans càng đọc càng thấy emo, không làm được việc rồi bỏ dở trừ khi anh nào đó lì, mặt thớt lắm thì mới có thể đọc kĩ mấy route tới vài lần rồi trans.

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Mình không hiểu lắm từ "mặt thớt", nhưng theo mình cảm nhận thì NTR ghê như máy chém vậy, cho nên mặt thớt là 1 chuyện, tính bền bỉ phải khủng khiếp lắm mới có trò trans, mà cũng ít thấy trans hết

Reaction score
380
Credits
0
Mình không hiểu lắm từ "mặt thớt", nhưng theo mình cảm nhận thì NTR ghê như máy chém vậy, cho nên mặt thớt là 1 chuyện, tính bền bỉ phải khủng khiếp lắm mới có trò trans, mà cũng ít thấy trans hết
Mặt thớt = mặt dày = lì = có khả năng đú NTR đều đều mà không biến sắc + có sức trâu và sự rộng rãi vì cộng đồng. :sheep:

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Độ cứng "mặt dày" chắc chưa đủ đâu, thử qua cấp độ "mặt kim cương' xem sao, không thì trầy trụa vì facepalm mất!:thetham:

Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
68
Credits
0
Chém gió ngoài lề tí: Vụ Lưu Bình - Dương Lễ ở Việt Nam có tính là NTR nhẹ ko nhỉ:robot:.
Anh Lưu bị chơi 1 vố đau gớm, chị Châu nuôi ăn + hứa hẹn xếp hình blah blah đủ điều, cuối cùng lòi ra lại là vợ của anh Dương:tungtang:.

nanashiking

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
không biết "mặt kim cương" có trụ được không nhỉ? Mà phải nói đọc mấy cái này xong rồi ngồi nghĩ bồ mình sau này mà giống loại A hay B thì bóp ... tự sát mất

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
Chém gió ngoài lề tí: Vụ Lưu Bình - Dương Lễ ở Việt Nam có tính là NTR nhẹ ko nhỉ:robot:.
Anh Lưu bị chơi 1 vố đau gớm, chị Châu nuôi ăn + hứa hẹn xếp hình blah blah đủ điều, cuối cùng lòi ra lại là vợ của anh Dương:tungtang:.
Cái vụ Lưu Bình Dương Lễ, ngay từ đầu đã có phải là yêu đâu mà tính NTR, đấy chỉ là kế của anh Dương thôi nên không phải, không hề phải.
Anh Lưu bị CDSHT chứ chị Châu có yêu anh đâu, mà 2 người nào đã làm gì vượt quá giới hạn.:huytsao:

Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
68
Credits
0
Yêu đơn phương cũng tính là NTR mà :huytsao:. Tính ra anh Dương tội nghiệp vãi ấy chứ, người mềnh yêu bấy lâu, chăm sóc mình bấy lâu hóa ra lại là vợ của thằng bạn thì đau vcl ra chứ còn gì :giothoi:.

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Nhìn qua nhìn lại thấy đến 70% số vụ break-up trên mấy trang tình yêu tâm sự đều do NTR. Anh Dương chẳng qua chỉ là một nạn nhân bình thường của một căn bệnh xã hội rất bình thường ^^ .

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
Yêu đơn phương cũng tính là NTR mà :huytsao:. Tính ra anh Dương tội nghiệp vãi ấy chứ, người mềnh yêu bấy lâu, chăm sóc mình bấy lâu hóa ra lại là vợ của thằng bạn thì đau vcl ra chứ còn gì :giothoi:.
Mình vừa wiki phát, hóa ra chị ấy là vợ ba (nàng thiếp thứ ba) chứ không phải là vợ cả nữa. Đúng là tội anh Dương, đúng là đen tình đỏ bạc, thành công rồi mới phát hiện ra người mình yêu nằm trong harem của thằng bạn:dongcung: