Tako FC - Hội chặt, chém, chưởng, chíu... Kì 1: NTR, thông não từ a tới Z.

Yume no Tako

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
217
Credits
0
Mình vừa wiki phát, hóa ra chị ấy là vợ ba (nàng thiếp thứ ba) chứ không phải là vợ cả nữa. Đúng là tội anh Dương, đúng là đen tình đỏ bạc, thành công rồi mới phát hiện ra người mình yêu nằm trong harem của thằng bạn:dongcung:
Truyện dân gian chỉ tới đó, đề cao tình huynh đệ ấy mà, đàn bà chỉ là phù du. Ko thấy đoạn cuối 2 anh (ngoài mặt) cảm động rơi lệ à. Còn về phía sau thì có chuyện gì xảy ra thì đố ai biết đc. Nếu bạn là anh Dương lúc đó công danh đại thành có tiền bạc danh phẩm thì sẽ làm sao (makeup).

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
^Chắc là kiếm vợ mới thôi:uong2:, Lưu Bị đã nói rồi, anh em là chân tay, vợ con chỉ là quần áo thôi

trung-t-rung

Trap Captain
Reaction score
116
Credits
0
NTR , cheating là chuyện thường ngày ở huyện rồi. Ở VN thì còn còn nhiều vụ nó còn NTR trước mặt anh bạn trai mà. Nhớ có một vụ lên báo hay sao ấy.

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Mà cái vụ NTR ấy thì đúng là mình thấy đau nhất vân là Rape chứ không phải ngoại tình ha. Mình vẫn còn ức chế cái vụ có rape thì nó kết thúc đôi khi tưởng có hậu mà đau hơn cả đau ấy!

acmanara

Member
Reaction score
4
Credits
0
Mà cái vụ NTR ấy thì đúng là mình thấy đau nhất vân là Rape chứ không phải ngoại tình ha. Mình vẫn còn ức chế cái vụ có rape thì nó kết thúc đôi khi tưởng có hậu mà đau hơn cả đau ấy!
giống ý cũa mình đấy:quanchan:

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
À mà có bạn nào thử Otome Dori chưa nhỉ. Nếu rồi thì chia sẻ xem ức chế chỗ nào để mình tìm hiểu thêm:mohoi:

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
Nếu mà NTR dạng C ấy thì đúng là ức chế thật.Nhưng riêng mình thấy NTR dạng A với B thậm chí còn muốn đập bàn đập ghế hơn. Nghĩ mà xem, thà người yêu mình không tự nguyện, bị thằng kia ép/đe dọa/tống tiền các kiểu còn đỡ hơn là thấy em ấy vui vẻ làm trò đó với thằng kia một cách tự nguyện:tetua:

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Nếu mà NTR dạng C ấy thì đúng là ức chế thật.Nhưng riêng mình thấy NTR dạng A với B thậm chí còn muốn đập bàn đập ghế hơn. Nghĩ mà xem, thà người yêu mình không tự nguyện, bị thằng kia ép/đe dọa/tống tiền các kiểu còn đỡ hơn là thấy em ấy vui vẻ làm trò đó với thằng kia một cách tự nguyện:tetua:
Nói rõ ra là loại B mới muốn điên nhất. Nếu có người yêu kiểu đó thì chỉ còn cách tự an ủi là vớ phải "thần đèn", có điều ai lấy "của" mình là theo người đó thì thay bằng ai "cải dầu" mình thì theo người đó

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
^Dạng B là dạng đầu tiên thì em ấy bị kẻ xấu lừa đảo, ép buộc các kiểu...nhưng dần dần thấy ....quen rồi thích và kết quả cuối cùng là tự nguyện làm trò đó với (mấy) thằng kia đúng không?:hocmau: