Tako FC - Hội chặt, chém, chưởng, chíu... Kì 1: NTR, thông não từ a tới Z.

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
^Dạng B là dạng đầu tiên thì em ấy bị kẻ xấu lừa đảo, ép buộc các kiểu...nhưng dần dần thấy ....quen rồi thích và kết quả cuối cùng là tự nguyện làm trò đó với (mấy) thằng kia đúng không?:hocmau:
Nói hoa mỹ hơn cho hay. Đại loại là bị "heap". Sau đó bị nghiện "số 6 (tiếng Latin, bạn tự tra google nhé, tế nhị mình ngại nói)", và cuối cùng theo "tiếng gọi cơ thể" trượt dài trong cái gọi là lux, ý lộn, lust chứ

RaGuNa

Member
Reaction score
1
Credits
0
xem VN và doujinshi thuộc thể loại NTR là cách tốt nhất để các bạn luyện cho trái tim mình khỏe mạnh, tăng cường khả năng chịu đựng và kiềm chế, tính kiên nhẫn để có thể xem được đến dòng chữ cuối cùng => NTR rất có lợi. (rofl)

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
xem VN và doujinshi thuộc thể loại NTR là cách tốt nhất để các bạn luyện cho trái tim mình khỏe mạnh, tăng cường khả năng chịu đựng và kiềm chế, tính kiên nhẫn để có thể xem được đến dòng chữ cuối cùng => NTR rất có lợi. (rofl)
Thể NTR ấy, trừ mấy cái nhàm còn lại là "tận hưởng" trọn bộ, bất kể game hay anime (5 ->10 bộ hay hơn rồi), mà mình chả thấy tính kiên nhẫn tăng đáng kể

namunah

Thần hồn câu diệt
Reaction score
221
Credits
0
Và kể từ đó mình bắt đầu ớn chữ BLUE:eat2:

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Nói chữa Blue mới nhớ, chả biết Dark Blue có phải NTR không nhỉ, mà có thì là loại nào ta

vangadi

Legendary Fapper
Uploader
Reaction score
390
Credits
3
Còn loại A, B hay C thì còn mơ hồ, mình chưa rõ. Hỗn hợp mới vui

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
Còn loại A, B hay C thì còn mơ hồ, mình chưa rõ. Hỗn hợp mới vui
Loại A là ngay từ đầu tới cuối là heroine tự nguyện:dead:. Loại B là ban đầu heroine bị ép buộc (r*pe, tống tiền, bỏ thuốc mê,...) nhưng dần dần em ấy thấy thích và cuối cùng là đi đến tự nguyện (loại này mình thấy khá nhiều trong game):robot:. Loại C thì bị ép buộc từ đầu đến cuối:troidat: