[Thảo Luận] Eiyuu*Senki GOLD - Cho trí tưởng tượng bay xa

TouchMeVN

Reaction score
0
Credits
12
2 con đầu để tank, Carpini cầm Megingjord đứng đợi tăng Brave và hồi máu khi cần, Tôn Tử gọi token, Apple Seed gọi token qua bên kia để debuff, Pizarro dùng skill hiến token của Tôn Tử để tăng stat. Apple Seed hình như cũng cầm được Imperial Seal để hồi Brave khi có phe bạn chết, chưa test nhưng chắc dùng được vs token.
À em hiểu r :v giữa Columbus vs Ryoma thì bé nào về late ngon hơn vậy bác? và có nên nuôi ko

TouchMeVN

Reaction score
0
Credits
12
Ryoma cũng được còn Columbus thì vừa khó dùng vừa không mạnh.
Bác ơi cái CT này là độc hả bác? Abe event e nuôi lên lvl 100 r nhưng vẫn phân vân ko biết nên up max gear em nó không!
Mấy ng liệu như sừng unicorn vs đá đỏ hay mấy viên thiên thạch là phải clear character vs đổi trong shop mới có hả bác, ngoài ra còn cách nào kiếm không ạ? chứ mấy gear rank 4 toàn đòi cái khối cát vs thiên thạch mà em có mỗi 2 cái :v
Còn clear main route lần nữa (easy mode) thì nó còn tặng cho 4k5 đá đổi trong shop không bác nhỉ?

lttcyber

Member
Reaction score
6
Credits
19
Bác ơi cái CT này là độc hả bác? Abe event e nuôi lên lvl 100 r nhưng vẫn phân vân ko biết nên up max gear em nó không!
Mấy ng liệu như sừng unicorn vs đá đỏ hay mấy viên thiên thạch là phải clear character vs đổi trong shop mới có hả bác, ngoài ra còn cách nào kiếm không ạ? chứ mấy gear rank 4 toàn đòi cái khối cát vs thiên thạch mà em có mỗi 2 cái :v
Còn clear main route lần nữa (easy mode) thì nó còn tặng cho 4k5 đá đổi trong shop không bác nhỉ?
Crits ra hiệu ứng Curse, bị phản sát thương theo sát thương gây ra.
Nguyên liệu Tier 4, 5 thì đổi trong shop hoặc làm event mới có, không farm được.
Và clear story là vẫn nhận đá đổi đồ như thường.

depvaomat

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
1
Bác nào có save phần gold không cho em xin với, muốn chơi lại mà ngại đánh từ đầu quá.