[Thảo luận] Grisaia no Kajitsu

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Và nhớ có phấn khích quá thì cũng nên bỏ spoil những thông tin nhạy cảm nhé, khéo mấy thằng ngóc cổ chờ trans như mình... mất hết hứng thú :)) .

Azu-tan

Dark Sovereign
Reaction score
100
Credits
5
Bộ này có anime mà. Front Wing tuyên bố làm xong chưa thấy đâu lol

Nhưng nếu làm anime thì chắc ko làm nổi Grand Route đâu lol

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Nhắc anime mới nhớ, công bố sẽ có hàng mùa thu năm nay nhỉ. Chờ đến hết tháng 10 xem sao.

Yakusoku

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
0
Thông báo có anime cũng lâu rồi mà tớii giờ còn chưa biết bên nào thầu bộ này nữa mà. Hy vọng vào tay anh nào khá 1 chút =.=

Nếu chuyển thể hết phần 1 thì chắc lấy route của Sakaki làm chính còn mấy em khác cũng làm qua loa nhưng bị hạ từ tình yêu xuống tình bạn hết =))

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Giờ mới bắt đầu vào Yumiko route, xem cuộc chiến giữa tình yêu, quyền lực và thù hận này nó... giống phim Mỹ đến cỡ nào :)) .

Azu-tan

Dark Sovereign
Reaction score
100
Credits
5
Cái route nó tẻ nhạt hơn expected nhiều đấy =). Đc cái Yumiko dễ thương và cái end tốt thôi

Yakusoku

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
0
Nếu so về mặt kịch tính thì có lẽ ko bằng route của Amane hay Makina thật nhưng so về khoản romance thì khó route nào bằng :))

Với lại cũng bỏ trốn như route của Makina nhưng lần này Yuuji biết nhìn xa, lập kế hoạch giải quyết vấn đề chứ ko chạy lòng vòng ko có mục tiêu

Thiên Huyết

Active member
Reaction score
28
Credits
3
vãi cái quá khứ của em amane , cũng lờ mờ đoán được rồi mà vẫn thấy ảo :85:

giờ bảo lên anime làm route yumiko thì thấy tiếc route của amane kinh =))

kazuki (inlove)

duyshanic

Member
Reaction score
0
Credits
0
mới chơi xong được 3 bữa, ko biết nên đi route nào trước hết. cốt truyện khá hay, mình drop clannad vì nó đấy,các bác cho em xin ý kiến được ko?