[Thảo luận] Một H-scene thế nào sẽ làm bạn hài lòng?

Status
Not open for further replies.

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
Re: [Discussion] Một H-scene thế nào sẽ làm bạn thỏa mãn?

h scene đưa được cốt truyện vào thì.... xưa nay hiếm, hoặc là mình chơi ít bộ như vậy quá = )
Bạn đọc Moshiraba rồi mà quên à? =))
H-scene đầu tiên của Tsubasa ấy. Đó là ngã rẽ quyết định của Tsubasa vì H với Kazuki cũng đồng nghĩa với việc phản bội lại Akiho, chị ruột của mình.
Đọc scene đó mà bao nhiêu mặc cảm tội lỗi nó cứ dâng trào à. :(

Rồi scene lúc Chihaya lên berserk mode nữa. Cô điều khiển Kazuki cưỡng hiếp, thậm chí bóp cổ chính để bù đắp lại tội lỗi mà cô nghĩ cô đã gây ra (nhưng ko phải thế). =(

Rồi scene đầu tiên với Tamami là pure comedy. Akiho vô tình nhập vào Tanami nhưng không thoát ra được trừ việc phải kích thích cực độ và well, kết quả thì ai cũng đoán được là gì. Đoạn này nghĩ lại y chang lúc Iori kiss Taichi trong thân xác Inaba trong Kokoro Connect vậy. =))

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96

Tùy người turn on hay không khi nghe sound. Phần tớ tới H thì không skip, nhưng tuyệt đối tắt voice. Mấy lần nghe voice plain quá thôi để tự tưởng tượng cho lành.

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0

Các tiêu chí của bạn thế gần như đầy đủ nhưng phần Rape có lẽ không cần phải nói nhiều đâu :sheep:
Thế thì mềnh quay lại về động vậy :quanchan:

Nhưng nói sao thì nói, một H-s thỏa mãn sẽ diễn được tình cảm của cả 2 dành cho nhau ( Serawi trong Kamidori, Bishoujo Mangekyou ~ Nagusawarenai Eien to Shoujo ~ & Norowareshi Densetsu no Shoujo etc... ).

edIT

Moderator
Moderator
Reaction score
741
Credits
0

Fẹt Fẹt slurp slurp của Kamidori chính ra lại rất turn on đấy chứ, giờ đọc các bộ cũ ko tài nào fap đc =))
Cho xin đi, lần đầu mình nghe cái sound effect đó và đến giờ nó vẫn ám ảnh mình đến nỗi khi chơi game của Eu mình tắt hết âm thanh chỉ để lại voice.:hoang:

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0

:daica: Gì chưa chi rút lui kiểu đó rồi:daica: Newbie là phải quăng cho chùm kiến thức cho biết thế nào mặt của lão làng.
Quên nói nữa, H-scene là dù kiểu gì, mình ghét nhất là trò blowjob:daica: Đơn cử vì cái dick trong mấy scene đó quá to. Hơn nữa pure-love ko nên có mấy cái màn blow kiểu đó, con gái con đứa gì mà chưa chi đã biết cái tuyệt chiêu cao cấp đó rồi, thật vô lý.

Last edited:

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4

^ Trước giờ mình ít chơi VN có h-s chất lượng lắm, xem như newbie đi. Bạn lão làng chỉ giùm mình vài bộ được không? :longlanh:

Tùy người turn on hay không khi nghe sound. Phần tớ tới H thì không skip, nhưng tuyệt đối tắt voice. Mấy lần nghe voice plain quá thôi để tự tưởng tượng cho lành.
Mình thì ngược lại. Không có voice với sound mình thấy nó thiếu thiếu sao ấy.
Tất nhiên là với những trường hợp voice giọng kim quá cao hay quá manly thì phải tắt rồi. :))

btw, bạn keyne đâu rồi? XD

btw2, nhắc lại post 1 tí. Nhiều bạn hiểu sai mục đích topic quá rồi ~.~

Khoan! Đừng vội hiểu nhầm, ý mình không phải là thứ-mà-bạn-đang-nghĩ-trong-đầu sau khi đọc tít đâu nhé. Ở đây mình không nói đến "đặc tính kĩ thuật" của h-s như m*an, b*obs, sound... (đề cập đến cũng được nhưng không phải trọng tâm) mà là về các yếu tố khác như bối cảnh, heroine, cốt truyện..v..v của h-scene đó.

Last edited:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

1 H-scene thoả mãn phải có Bukkake :quanchan: --> Covered Heroin in C.. từ 1 nguồn hay nhìu nguồn ko quan trọng :lambam:
Giọng nữ Moan càng to càng tốt , tiếng động do ma sát phải chân thực :gianxao:
Quan trọng nhất là gái phải xinh :ngap: trai càng già càng đểu càng tốt :loe:

Last edited:

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0

^ Trước giờ mình ít chơi VN có h-s chất lượng lắm, xem như newbie đi. Bạn lão làng chỉ giùm mình vài bộ được không? :longlanh:
Hàng siêu nhân của Maika thế nào hả Hoa? :muttay:

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0

Mình thì ngược lại. Không có voice với sound mình thấy nó thiếu thiếu sao ấy.
Tất nhiên là với những trường hợp voice giọng kim quá cao hay quá manly thì phải tắt rồi. :))

btw, bạn keyne đâu rồi? XD

btw2, nhắc lại post 1 tí. Nhiều bạn hiểu sai mục đích topic quá rồi ~.~
Dafuq did I just read ? :hamham:

về phần sounds effect thì có mới hiếm ấy chứ. Tuy nhiên cũng tùy trường hợp. Một số romance H-s nếu biết vận dụng sound effect tốt sẽ tăng thêm cảm giác và sự lãng mạn ( Kamidori or SOukoku for example ). Nhưng vài bộ plot sida dùng tùm lum thì nghe rất là chướng tai (heidy)

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96

:daica: Gì chưa chi rút lui kiểu đó rồi:daica: Newbie là phải quăng cho chùm kiến thức cho biết thế nào mặt của lão làng.
Quên nói nữa, H-scene là dù kiểu gì, mình ghét nhất là trò blowjob:daica: Đơn cử vì cái dick trong mấy scene đó quá to. Hơn nữa pure-love ko nên có mấy cái màn blow kiểu đó, con gái con đứa gì mà chưa chi đã biết cái tuyệt chiêu cao cấp đó rồi, thật vô lý.
Còn fingering thì sao? Nhiều bạn trẻ virgin biết khối trò mình chả biết =)) . Chưa kể tới hàng loạt tư thế khác mà dám cá không anh virgin nào dám mơ tới =)) .

Còn H thì con t*ym phải to thì hẳn, "bản lĩnh đàn ông" mà nhỏ thì ai dám khoe đời =)) =)) =)) . Khối anh mặc cảm vì chuyện đó mà có dám nói đâu =)) .

Status
Not open for further replies.