[Thảo luận] Seinarukana - The Spirit of Eternity Sword 2 [English ver]

dqt1995

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Lưu ý cho các bạn có ý định lấy save 100%: 1 playthrough dù có lấy full SS, vắt sạch mana để up level đi nữa thì bạn vẫn k đủ mana để up max level toàn bộ, và k đủ eternal relics để học skill. Thế nên cứ mỗi difficulty đi 2 lần là đẹp... (dù có thể hơi dư).

Btw, có ai biết Counter là tính như thế nào k? Với cái WSS trong Extra nữa?
Counter thì tính theo phần trăm dmg nhận vào, chi tiết thì bác đọc ở trang này có chú thích rõ đó, ví dụ như Sol http://hazama78.net/narukana/character_sorluska.html
Cái WSS thì mình cũng không rõ. Mà Extra bác nhắc đến là sao nhỉ? Bác thử ví dụ 1 skill thuộc class ấy đi. :(

mastish

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
mình cài ko đc toàn bị báo "Visual C++ 2008 runtime files are out of date" mà mình tìm cài rồi mà vẫn bị ai help với

dqt1995

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
mình cài ko đc toàn bị báo "Visual C++ 2008 runtime files are out of date" mà mình tìm cài rồi mà vẫn bị ai help với
Có 4 bản Visual 2008 có thể gây ra lỗi này, bạn download thử về vài cài từng cái 1 theo thứ tự này luôn xem:
Microsoft Visual C++ 2008 Redistributable Package (x86) Date published: 11/29/2007
Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable Package (x86) Date published: 9/16/2008
Microsoft Visual C++ 2008 Service Pack 1 Redistributable Package ATL Security Update Date published: 9/29/2010
Microsoft Visual C++ 2008 Service Pack 1 Redistributable Package MFC Security Update Date published: 6/7/2011