[Thảo luận] Yumina the Ethereal

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Down patch 1.05 rồi, nhưng vẫn bị vậy, hay là do bản game vì mình down từ nguồn khác không phải từ #1. Bạn inbox mình link game trên #1 được không, cần 30 post mới thấy :(.
conrup data trong quá trình tải, down lại cái file yumina1.dat rồi giải nén nó ra chèn vào data, không cần cài lại, cẩn thận thì cài lại patch. Link thì dùng cái cũ hoặc kiếm torrent mà down đỡ phải down lại toàn bộ

midnight_2909

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
conrup data trong quá trình tải, down lại cái file yumina1.dat rồi giải nén nó ra chèn vào data, không cần cài lại, cẩn thận thì cài lại patch. Link thì dùng cái cũ hoặc kiếm torrent mà down đỡ phải down lại toàn bộ
Thanks. Để mình thử. À mà cái phần chiến với Tsukuyo chaper 03 đánh thắng hay thua đều over, không hiểu :(

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Tức là bạn chưa vào được một route nào nên nó thế :)) .

Có 3 hê rô in: Yumina, Ai và Kirara, bạn thích ai cứ việc chọn event của người đó vào những ngày campaign sẽ hết.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Thanks. Để mình thử. À mà cái phần chiến với Tsukuyo chaper 03 đánh thắng hay thua đều over, không hiểu :(
để ý rating, trận hai chị em tsukiko đòi rating > 71% rồi, thắng mà không đủ 71% rating vẫn game over [MENTION=162]shindo[/MENTION]: vụ non-heroine thì phải sau chap 4 đánh với nayuta chứ

dephymi

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0

Mình đã lấy được 6 cái iteam
Đã mở mấy cái true ending với journey
Mà vẫn thiếu 3 tấm CG này và hình như là H có ai biết cách lấy ko?

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
^ non-heroine end, trong 3 lần chọn heroine ở chap 2-3-4 thì chia đều mỗi em 1 phát, xong chap 4 sẽ có end này

longkute274

Otaku Wannabe
Reaction score
18
Credits
0
Có bác nào có cái wiki của cái FD không, đi hoài mà không qua chương 1 để đánh boss, chẳng hiểu vì sao mà game over nữa

Keyne

thất lạc cõi người
Reaction score
10
Credits
0
errr~ bạn nào quẳng mình cái save full cg được không? dạo này lười quá