[Thảo luận] Yumina the Ethereal

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1
Re: [Wathough] Yumina the Ethereal

Forum về VN mà không có box walkthrough thì hơi thiếu đấy, với lại mở box đó thì dễ bàn luận về một VN cụ thể hơn. Như bên box Otome game ấy, bàn luận xôm phết =))
Kiến nghị Ad mở box walkthrough
nếu muốn viết walk thì viết vào topic thảo luận như cái EU-FC ấy

đâu cần mở box lập thớt làm gì cho lằng nhằng =))

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
làm sao qua đc chị em nhà Miko zậy m.n? mình đánh thắng mà toàn thua là sao? hình như điều kiện là toàn bộ quân đối thủ bịa trận và thanh Gatting còn 71% đúng k? mà 71% đó là 71% của bên màu xanh hay bên màu đỏ z m.n?

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
ai có hướng dẫn chi tiết game nỳ hok? mình mò hok đc ==" cách chọn Route pó cmn tay rồi

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
ai có hướng dẫn chi tiết game nỳ hok? mình mò hok đc ==" cách chọn Route pó cmn tay rồi
ở chap 2-3-4, sau day 5 có một ngày nghỉ. Vào ngày đó cậu sẽ không thấy bất kỳ event nào ngoài 3 event của 3 heroine. Nếu trong 3 ngày nghỉ đó( mỗi chap 1 ngày) cậu chọn 1 heroine 2 lần thì cậu sẽ vào route của heroine đó, còn chia đều 3 heroine thì sẽ vào một endding khác - fail end :)

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
cái đó happy end chứ fail gì =))

mà tua lại 1 page hình như có cái hướng dẫn ???
đúng nghĩa thì cái end đó là bọn nó không đủ tư cách lên tàu vũ trụ, làm hội trưởng 2 năm rồi cả lũ qiut game nên tớ gọi là fail mà :v

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
vậy là đã biết cách chọn route. vậy game chơi theo kiểu gì? tự do lựa chọn event thực hiện à? vì mỗi day chỉ chọn đc 2 nơi ghé thăm nên mình k biết nên chọn ntn cho đúng nữa. Hay là các bác hack day? 1 ngày chọn đc hết event lun? (nếu zị chỉ cho mình vs!)

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1
vậy là đã biết cách chọn route. vậy game chơi theo kiểu gì? tự do lựa chọn event thực hiện à? vì mỗi day chỉ chọn đc 2 nơi ghé thăm nên mình k biết nên chọn ntn cho đúng nữa. Hay là các bác hack day? 1 ngày chọn đc hết event lun? (nếu zị chỉ cho mình vs!)
tua lại 1 page có cái walk sida đấy