Tomoyo After ~It's a Wonderful Life~ [Tiếng Việt][VnkeyFC - Tiếp tục - Quality Check In Progress]

Tanpopo

Otaku Wannabe
Reaction score
65
Credits
0

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237

tuyetvotinh2016

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: Tomoyo After ~It's a Wonderful Life~ [Tiếng Việt][VnkeyFC - Tiếp tục - Tuyển thành viên - Quality Check In Progress]

QC 1 người thôi cho văn phong nó ổn định, tuyển thêm làm gì nữa :92:
mình làm gì cũng được cả, nhưng mình mong làm project hơn, vì mình muốn làm project cho nhiều VN khác nên mong được học hỏi thêm kinh nghiệm

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237
Re: Tomoyo After ~It's a Wonderful Life~ [Tiếng Việt][VnkeyFC - Tiếp tục - Tuyển thành viên - Quality Check In Progress]

mình làm gì cũng được cả, nhưng mình mong làm project hơn, vì mình muốn làm project cho nhiều VN khác nên mong được học hỏi thêm kinh nghiệm
Mình không có ý chê bai gì, cái PJ này có khá nhiều nhân sự nhưng bỏ đi trong đó chủ yếu là trans, vì nhiều như vậy nên có nhiều chỗ xưng hô không được thống nhất + dịch sai ý nên cần 1 QC là đủ. Nếu bạn muốn tham gia 1 pj để học hỏi kinh nghiệm thì TA là lựa chọn sai lầm vì nó không còn gì để làm nữa, ngoài QC một công việc quá nhàm chán.

Maekawa

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Ủa sao mình thấy ở post 1 là đã QC xong rồi nhỉ
Có nhàm lẫn giữa PR và QC vì nhóm không thống nhất, người này người kia ai cũng có việc nên mới thành ra vậy :))

Tanpopo

Otaku Wannabe
Reaction score
65
Credits
0

Ủa sao mình thấy ở post 1 là đã QC xong rồi nhỉ
QC mà xong thì có patch lâu rồi bạn ơi :73:

Devil Bat

Otaku Wannabe
Uploader
Reaction score
137
Credits
141
Sao đến giờ này vẫn chưa xong nhỉ???
Hơi bị lâu quá rồi đấy

wizard

ε===(っ≧ω≦)っ
Uploader
Reaction score
1,522
Credits
330
Sao đến giờ này vẫn chưa xong nhỉ???
Hơi bị lâu quá rồi đấy
Đừng nên thắc mắc những điều thiếu tế nhị như vậy...
Vì những bạn này làm miễn phí nên bạn chả có cái gì để bắt mấy bạn ấy làm mà đòi lâu hay mau...

hqhoangvuong

Member
Reaction score
73
Credits
1
.le năm mới và giờ thằng thớt bài này mới sống lại :))