Visual Novel đầu tiên của bạn

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Đang down đây, down xong up cho.

Mà có tận 2 cái reborn lận nhé, People và tomorrow, update bổ sung thêm đi :D

Watashi

Trap Cadet
Reaction score
66
Credits
2
vừa phải sign acc với tốc download quá chậm cậu ah

mình down có 10kb/s

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
People đã up rồi, còn cái tomorrow thì đang tiếp tục kéo

tnt2504

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
mình thì bắt đầu với CLANNAD sau đến FSN sau đó đến một mớ thứ khác, cũng chẳng nhớ thứ tự nữa, nói chung là có Tsukihime, sharin, Devil on G-string, Kana little sister, Ever 17, LB!, Planetarian, YnO, mashiro-iro symphony, WANKO, Real Imouto ga Iru Ooizumi-kun no Baai, DC II.

Pandora

Trap Cadet
Reaction score
38
Credits
0
Visual đầu tiên của mình là Bible Black. Có thể nói là cũng ko tệ cho lắm(clap) Mình khóai nhất cái end mà bà cô y tá bị thằng main lừa tình rồi thằng main lên nắm quyền tòan bộ khu trường với họat động phi pháp(highfive) Sau đó đến với hành trình với Kangokutou (hàng Liquid), H-scene phải nói là miễn chê cộng fetish strip nữa. Cái thứ ba là Sansha Medan, phải công nhận cái này chơi dài vãi, mình đú được em Kaichou rồi để xó đó luôn.

Yume no Tako

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
217
Credits
0
Visual đầu tiên của mình là Bible Black. Có thể nói là cũng ko tệ cho lắm(clap) Mình khóai nhất cái end mà bà cô y tá bị thằng main lừa tình rồi thằng main lên nắm quyền tòan bộ khu trường với họat động phi pháp(highfive) Sau đó đến với hành trình với Kangokutou (hàng Liquid), H-scene phải nói là miễn chê cộng fetish strip nữa. Cái thứ ba là Sansha Medan, phải công nhận cái này chơi dài vãi, mình đú được em Kaichou rồi để xó đó luôn.
Liquid chơi cái Mugen Renkan ấy mới là huyền thoại Twist Hardcore, còn Kangokutou thì làm đệ thím Hoa đc rồi (Force Pub Strip =))).

Sansha Medan chơi phải đi Route đôi mới hay (wait), đầu tiên nên đi route của 2 chị em sinh đôi Sensei trc đấy (makeup). Chứ route Kaichou & hiệu trưởng thì em kaichou ko hay lắm.

User1412

Member
Reaction score
49
Credits
0
VN đầu tiên là Kanon, sau đó tới Clannad...