Visual Novel đầu tiên của bạn

Hitoki

Member
Reaction score
0
Credits
0
Game visual đầu tiên á..uhm chắc là Fate thì phải...chậc cũng ko nhớ lắm có thể là Fosstisimo

slimshady092

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
đầu tiên là Majikoi.đến bây h mình vẫn nhớ cái khung cảnh nhẹ nhàng của nó.thỉnh thoảng còn ngồi đọc lại
bh thì đang chờ dài cổ đợi 2 phần S với A1 trans xong :daudon:

_Kate_

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
FSN là bộ đầu tiên :momong:, do xem giới thiệu về VN bên VNS thấy hay hay nên tìm đủ mọi cách down về đọc ( hồi đấy chưa đủ 150 post bên VNS nên chưa được down :thatvong: ), bộ thứ 2 là Tsukihime, toàn là hàng của T-Moon

Hitomaru

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Majikoi là bộ đầu tiên của mình ;) Trong 1 lần dạo trong box VL thử qua thì thấy topic Majikoi nằm ở đầu tiên nên xem thử
Thấy nhân vật đẹp xem, mình xem thử trailer trên youtube rồi thành ra cũng ghiền luôn , bắt đầu tìm đọc từ VN đầu tiên tới phần S và giờ là A-1 ;))

demon666

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
VN đầu tiên của mình là "Wanko o kurasou".con đường tìm ra em ấy là trong lúc đang chán ko có gì làm,lặn lội kiếm mấy cái datting sim chơi cho đỡ chán (giờ thì lại thấy chơi mấy bác ấy nản thật :ngugat: ) thì thấy em ấy,lúc đó chỉ thấy cách chơi là lạ nên thử chơi thôi.Sau đó tiềm hiểu thêm và rốt cuộc là ko dứt ra dc :traitim:

Eremes

Member
Reaction score
1
Credits
0
Bravel Soul là game chơi lần đầu, hồi đó mới sắm được cái PC tí tởn ra lựa disk và đã chọn trúng em nó >:)