Visual Novel đầu tiên của bạn

delacroix01

Eroge Addict
Reaction score
131
Credits
0
Hồi đó có biết quái đâu. Biết đọc mỗi 2 bảng kana thôi =)) Tận 2008 tớ mới bắt đầu học ngữ pháp cơ =))

Keyne

thất lạc cõi người
Reaction score
10
Credits
0
sao bạn dê lại để sign BB thế kia, bạn là shota cơ mà :(

Keyne

thất lạc cõi người
Reaction score
10
Credits
0
à viết thiếu, ý mình bạn là shotacon mà = )

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
Rorikon ? :-?

Cơ để ý không ai ở đây first play chơi hàng trap nhỉ. =)) =))

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Nhìn chung mỗi người đến với VN từ một hoàn cảnh khác nhau, nhưng đều quy về anime cả thảy.

Nếu như fan MA phần nhiều là học sinh cấp 2 - 3 thì fan VN phần lớn lại là những người đã đi làm, có những người học cao, thậm chí rất cao (SlashZero của Yandere hiện là nghiên cứu sinh tiến sĩ). Điều tớ tò mò muốn biết là độ tuổi trung bình để thực sự hiểu được VN là bao nhiêu (hẳn là trên 18 :D ), và nghề nghiệp hiện tại. Có thể lập ra một topic giới thiệu từng cá nhân không nhỉ :D

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Nhìn chung mỗi người đến với VN từ một hoàn cảnh khác nhau, nhưng đều quy về anime cả thảy.

Nếu như fan MA phần nhiều là học sinh cấp 2 - 3 thì fan VN phần lớn lại là những người đã đi làm, có những người học cao, thậm chí rất cao (SlashZero của Yandere hiện là nghiên cứu sinh tiến sĩ). Điều tớ tò mò muốn biết là độ tuổi trung bình để thực sự hiểu được VN là bao nhiêu (hẳn là trên 18 :D ), và nghề nghiệp hiện tại. Có thể lập ra một topic giới thiệu từng cá nhân không nhỉ :D
Tớ nghĩ ko cần đâu =))