Visual Novel đầu tiên của bạn

Keyne

thất lạc cõi người
Reaction score
10
Credits
0
Nếu như fan MA phần nhiều là học sinh cấp 2 - 3 thì fan VN phần lớn lại là những người đã đi làm, có những người học cao, thậm chí rất cao (SlashZero của Yandere hiện là nghiên cứu sinh tiến sĩ). Điều tớ tò mò muốn biết là độ tuổi trung bình để thực sự hiểu được VN là bao nhiêu (hẳn là trên 18 ), và nghề nghiệp hiện tại. Có thể lập ra một topic giới thiệu từng cá nhân không nhỉ
từ hồi 14 tuổi mình đã bắt đầu đọc VN rồi thì phải?

Hanakotoba

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
537
Credits
4
Có thể lập ra một topic giới thiệu từng cá nhân không nhỉ
Lập topic giới thiệu dạng "Your Visual Novel Profile" để nêu cách đến với VN, các hãng và các tựa VN yêu thích, fetish, heroine... thì được chứ info chi tiết thì thôi. =))
Viết ra chỉ tổ feed cho lều báo hay tụi 5[] thôi. =))

từ hồi 14 tuổi mình đã bắt đầu đọc VN rồi thì phải?
Trẻ hư detected :thedo:

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Info chi tiết làm gi, tớ chỉ tò mò muốn biết công việc, và độ tuổi (ngoài lý do thống kê còn dễ xưng hô). Nghĩ lại chắc là thôi, vẫn còn nhiều bạn muốn an lành đọc 18+, sợ bị tương pro5 lên mặt báo :))

Mà ý tưởng của bạn trên hay đấy, chỉ sợ không nhiều người dám khai "phê tít" của mình thôi :))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Info chi tiết làm gi, tớ chỉ tò mò muốn biết công việc, và độ tuổi (ngoài lý do thống kê còn dễ xưng hô). Nghĩ lại chắc là thôi, vẫn còn nhiều bạn muốn an lành đọc 18+, sợ bị tương pro5 lên mặt báo :))

Mà ý tưởng của bạn trên hay đấy, chỉ sợ không nhiều người dám khai "phê tít" của mình thôi :))
Đã quen nhau qua net thì tuổi tác nó cũng ko quan trọng lắm ,xựng bạn-mình là ngon rồi.
Có biết mặt nhau thì xưng hô anh em cho nó thân mật.
Dĩ nhiên là chả ai tự xưng danh để mấy anh dựng lều trưng ra cho thiên hạ nhìn .Mấy anh lại xuyên tạc comment thì éo biết đi rage với ai

Newmem mới ngại ko dám phô bày tâm hồn trong xám ,chứ dân lâu năm thì đều đã lộ hết rồi =))
Bản thân luôn tự hào về độ bệnh + ăn hại của mình

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Èo lão còn mức độ cuồng thiên thần VL nữa
Mình thì cứ NTR với Tragedy là ngon

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
Lập topic giới thiệu dạng "Your Visual Novel Profile" để nêu cách đến với VN, các hãng và các tựa VN yêu thích, fetish, heroine... thì được chứ info chi tiết thì thôi. =))
Viết ra chỉ tổ feed cho lều báo hay tụi 5[] thôi. =))

Trẻ hư detected :thedo:
Nói làm liền đi thím Hoa. Có gì Mực vô ăn theo 1 bài pro5 đầy đủ fetishes luôn :>

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
^ Cái Riddle Garden để xó chưa chơi nữa là =)) =))
CÒn mấy cái khác nhìn tên nào tên ấy hifi + slim + shota nuốt ko trôi :oi:

daoluong

Member
Reaction score
2
Credits
0
Nhìn chung mỗi người đến với VN từ một hoàn cảnh khác nhau, nhưng đều quy về anime cả thảy.

Nếu như fan MA phần nhiều là học sinh cấp 2 - 3 thì fan VN phần lớn lại là những người đã đi làm, có những người học cao, thậm chí rất cao (SlashZero của Yandere hiện là nghiên cứu sinh tiến sĩ). Điều tớ tò mò muốn biết là độ tuổi trung bình để thực sự hiểu được VN là bao nhiêu (hẳn là trên 18 :D ), và nghề nghiệp hiện tại. Có thể lập ra một topic giới thiệu từng cá nhân không nhỉ :D
lều báo detected \m/
vote ban con lều báo