Visual Novel hay nhất đối với bạn?

|_337!|cff0080ffClaudia|r

Illegal Member
Reaction score
6
Credits
0
Wall of Text + Meme

[HR][/HR]TL;DR
G-string vì mafia.

buianhtuvn

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Theo định nghĩa ở đây thì có đó :D.

Mà sao riêng mình lại thấy Kamidori buồn ngủ trong khi ai cũng rất thích nhỉ? :92:
oh vậy cũng lạ đấy, mình thấy combat Kamidori khá hay,gần ngang với Dragon kinght 4 bản 95 và chỉ thua Sengoku Rance thôi.

LovelyBunny

Trap Cadet
Reaction score
43
Credits
0
oh vậy cũng lạ đấy, mình thấy combat Kamidori khá hay,gần ngang với Dragon kinght 4 bản 95 và chỉ thua Sengoku Rance thôi.
Vote theo Sengoku Rance của bác :like: dù sao thì mềnh cũng chơi Sengoku Rance đầu tiên và giờ vẫn khoái cách chơi của nó :)

Sapphie

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Saya no Uta :((( Dù mình rất sợ mấy thể loại kinh dị, dù nhẹ nhưng vẫn không thể cưỡng lại sức hút của Saya :((
Cốt truyện cũng được đầu tư kha khá, nhạc thì mình không nhớ lắm, tại chơi cũng lâu rồi.
Mà Saya no Uta giống như tình đầu của mình với VN vậy :'(

freesky13

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
7
Vote theo Sengoku Rance của bác :like: dù sao thì mềnh cũng chơi Sengoku Rance đầu tiên và giờ vẫn khoái cách chơi của nó :)
Thế bác còn biết thể loại nào giống Rance nữa không :( Chơi 7 8 9 hết rồi, muốn chơi thêm thể loại này.

Averruncus

Eroge Addict
Reaction score
58
Credits
16
Ờ... không biết có phải biến thái không nhưng mấy cái game Days mà có anh Dickoto xuất hiện là mình thấy thích nhất, cứ chơi đi chơi lại :3