Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Coffin-sama

Madam is here
Super Members
Reaction score
21
Credits
0

zerosiv

Member
Reaction score
4
Credits
0
sao mình mua vé+active rồi mà sao vào bài viết để download VN cứ bị báo là phải mua vé thế :140:

yubid

Otaku Wannabe
Uploader
Reaction score
432
Credits
23
sao mình mua vé+active rồi mà sao vào bài viết để download VN cứ bị báo là phải mua vé thế :140:
Bạn vào Shop/Inventory tắt active của vé, sau đó bật lại active là được

shingen

Member
Reaction score
1
Credits
2
Tình hình là dùng VNR mà nó không hiện ra các bảng translation như hình, có ai biết cách khắc phục không ạ

yubid

Otaku Wannabe
Uploader
Reaction score
432
Credits
23
Tình hình là dùng VNR mà nó không hiện ra các bảng translation như hình, có ai biết cách khắc phục không ạ
Bạn đã add game vào Spring Board chưa?

yubid

Otaku Wannabe
Uploader
Reaction score
432
Credits
23
Đã add, đã chạy được game từ spring board.
Thế bạn remove game khỏi VNR sau đó add lại vào spring board thử.

Lúc add game vào spring board bạn chọn cách seclect the running game chứ đừng kéo file từ game vào thẳng spring board.

Còn nếu không được nữa thì bạn có thể xài combo huyền thoại ITH + TA để đọc :sheep:

dk111198

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
1
cho hỏi mình cũng bị chung vấn đề về Visual Novel reader, ko bít sao vài tháng trước add game vào vẫn ngon lành ,thử update lun rồi, bây giờ add vào spring board hay kéo thả nó đều kêu là unknow game và vào game không hiện dc text nào hết ,đã thử xóa đi cài lại nhưng vẫn không được , cứ hiện lỗi không thể kết nối internet và database game chỉnh hoài vẫn chả ra cái text nào , cao nhân nào giúp mình với :140:

wowskc

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Em không biết vào đâu để đăng, nên mạo mụi đăng đại vào đây, mong mấy bác chỉ em cách lấy mấy bản nhạc từ trong rewrite với. Không thì cho em link forum có thể yêu cầu việc này với ạ.