Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

nguyenhuuson002

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: Có ai biết visual novel steins gate việt hóa ở đâu k, mình tìm ko có

:v nếu mình tìm ra bản patch thì mới mua vé chứ :v

pyndep123

Member
Reaction score
1
Credits
0
Re: [FC] AliceSoft - Rance X - Bản giao hưởng cuối cùng

mọi người ai biết có game gì giống rance- eiyuu senki .v.v thì cho mình xin tên với ạ:169::169::169:

Cyril

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
phần hướng dẫn lỗi font cho win 7, 8 ảnh bị die rồi, có ai có thể giúp mình sửa phần lỗi font được k?

Reaction score
30
Credits
28
phần hướng dẫn lỗi font cho win 7, 8 ảnh bị die rồi, có ai có thể giúp mình sửa phần lỗi font được k?
Control Panel, Region / Region and Language. Còn lại làm theo hướng dẫn, chẳng cần ảnh.

Tathan15

TSUNDERE RULES THE WORLD
Super Members
Reaction score
288
Credits
4
Chời má ơi, nhớ mấy năm trước thấy cái này định mang về Atlas giải trí nhưng rốt cuộc ko có thời gian, giờ nó ra Eng =))

kinoshita hideyoshi

~~Angel Beats! VN~~
Translator
Reaction score
78
Credits
3
Ae cho mình hỏi là mình đang định cop bản đã cài đặt của Fate Stay Night trên máy thằng bạn về chơi cho đỡ mất công giải nén với tạo ổ đĩa,vậy nếu mình cop vào máy mình thì có chơi được bình thường với chơi được đến những giai đoạn mà thằng bạn mình đã lưu không?

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Ae cho mình hỏi là mình đang định cop bản đã cài đặt của Fate Stay Night trên máy thằng bạn về chơi cho đỡ mất công giải nén với tạo ổ đĩa,vậy nếu mình cop vào máy mình thì có chơi được bình thường với chơi được đến những giai đoạn mà thằng bạn mình đã lưu không?
FSN (mình nhớ là dùng engine kirikiri nên) cơ bản copy cũng không sao, nó không đòi hỏi gì (như phải install hay registry gì gì) lắm, nếu có thì chỉ cần lo mấy thứ như set locale thôi.
Cái thứ hai thì có save game của thằng bạn là được.

kinoshita hideyoshi

~~Angel Beats! VN~~
Translator
Reaction score
78
Credits
3
FSN (mình nhớ là dùng engine kirikiri nên) cơ bản copy cũng không sao, nó không đòi hỏi gì (như phải install hay registry gì gì) lắm, nếu có thì chỉ cần lo mấy thứ như set locale thôi.
Cái thứ hai thì có save game của thằng bạn là được.
Ok m hiểu rồi,cảm ơn nhé:D