Visual Novel Q&A (Hỏi đáp hướng dẫn trong này, Nhớ đọc kỹ page 1 trước khi hỏi)

Coffin-sama

Madam is here
Super Members
Reaction score
21
Credits
0
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Liên quan gì ko mày =))

Em cũng ko biết nữa khi nhập cái code vào rồi game tự out luôn ko biết có phải do card màn hình của em nho quá hay ko chỉ có 128 mb. có bác nào biết cách khắc phục chỉ cho em với ?
Vậy khi chạy game ko có bị như thế ko, cậu thử test bằng cách dí Ctrl 1 lát coi game có tự crash ko nhé :) Nếu có thì lên trang chủ của game thường vào phần support sẽ có những bản patch hoặc hot fix (trường hợp game chạy ko ổn định)
Trước giờ chưa thấy có báo cáo nào về trường hợp tương tự cả :-?

Tình hình là mình mới down được bộ Majikoi về
Lúc vào thì thấy nó hiện ra cái lỗi
này
Vậy là sao?
Font của pop up ko hiện chữ bt, cậu chuyển locale chưa :-?

hoanganh_08121996

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Re: [Visual Novel] Tổng bộ hội VN - Total destruction (Hỏi đáp hướng dẫn trong này)

Khi chạy game bình thường thì ok nhưng khi bật ITH và nhập code vào thì out luôn (mình ngờ rằng code ko tích hợp với Win của mình , mình đang dùng win 7 có bác nào có code ITH khác ko giúp dùm em )

Coffin-sama

Madam is here
Super Members
Reaction score
21
Credits
0

Rảnh rỗi sinh nông nổi, bí quá hóa design ra cái ảnh =))

From Hòm with love (makeup)

hoanganh_08121996

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

/HB-C*0@62CF0
Mình tìm đươc vấn đề rồi Cái code này hình như bị sai ,phiền bạn nào cho mình xin lại cái code ITH khác của Sangoku Hime 2 - Tenchi Tairan Ransei ni Kirameku Arata na Haryuu

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Mình tìm đươc vấn đề rồi Cái code này hình như bị sai ,phiền bạn nào cho mình xin lại cái code ITH khác của Sangoku Hime 2 - Tenchi Tairan Ransei ni Kirameku Arata na Haryuu
Hình như mỗi patch khác nhau thì Code khác nhau thì phải :-"

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

bạn có cài bản cập nhập hồi tháng 10 không thế, nếu có thì mình không rỏ vì trước đấy mình sài cái code ở trên bình thường mà

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0

ai có cái walkthrough của koi hime cho mình xin với
nhân tiện cho mình hỏi bài trong clip là bài nào vậy :vetay:

Last edited:

Clion

Order and Chaos
Moderator
Reaction score
362
Credits
4

ai có cái walkthrough của koi hime cho mình xin với
nhân tiện cho mình hỏi bài trong clip là bài nào vậy :vetay:
koihime cần gì walkthrough, ở cái choice cuối cùng, em main đã được clear thì có option end với em ấy, sau khi đủ end của 3 em thì có option harem.
Còn cái clip thì lục đống OST chắc có =))

chanhtruc

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Bỏ bản update tháng 10 đi bạn, hôm bữa mình cũng bị lỗi giống vậy ,cái H code này chỉ sài được cho bản bình thường thôi.

Cho mình hỏi luôn có bác nào biết cái game play của cái Sangoku hime 2 này đánh thế nào ko ? Đây là lần đầu tiên chơi loại dàn trận nên ko hiểu gì hết lại thêm trans bằng Atlas nữa nên coi ko hiểu gì hết ! mò gần cả tuần nay rồi mà cũng ko hiểu

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

ok, vừa mới mò lại thì kiếm được h code cho bản cập nhập tháng 10, bản thử cái này xem

/HB-C*0@465E10